Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ commercial aroma diffuser machine ] trận đấu 292 các sản phẩm.
Máy bơm không khí Nhật Bản siêu yên tĩnh 50Ml Máy hút mùi có điều khiển từ xa, nhôm đầy màu sắc
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Glod, Xanh lam |
| Máy bơm không khí: | Nidec từ Nhật Bản / Tuổi thọ 8000 giờ |
Hệ thống mùi hương Hvac treo tường 150ml bằng kim loại trắng với khóa tiếng ồn thấp
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Máy tạo mùi hương thương mại hoạt động im lặng 12V 1A cho các cửa hàng thương hiệu
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Phụ tùng thay thế miễn phí |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Do ứng dụng kiểm soát: | VÂNG |
Máy tạo mùi hương bạc không ồn, Máy khuếch tán hương liệu điện với bảng điều khiển cảm ứng
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Glod, Xanh lam |
| Máy bơm không khí: | Nidec từ Nhật Bản / Tuổi thọ 8000 giờ |
Tinh dầu thơm loại C cấp 500ml, dung tích sản xuất 2000kg, dùng cho máy khuếch tán và sản xuất nước hoa
| Số EINECS: | 289-995-2 |
|---|---|
| Cấp: | Nước hoa hạng C |
| Nguyên liệu thô: | Dầu |
500ml Peculiar Smell Decomposition Fragrance Oil Made in China for Aroma Machines and Perfume Making
| Số EINECS: | 289-995-2 |
|---|---|
| Cấp: | Nước hoa hạng C |
| Nguyên liệu thô: | Dầu |
Máy tạo mùi hương 1000 Feet vuông 6W 30ml với bảng điều khiển cảm ứng
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Glod, Xanh lam |
| Máy bơm không khí: | Nidec từ Nhật Bản / Tuổi thọ 8000 giờ |
Hệ thống tạo mùi HVAC treo tường 1000 Sq. Ft. Vùng phủ sóng Màu trắng
| Color: | White |
|---|---|
| Power Supply: | AC |
| Coverage Area: | 1000 Sq. Ft. |
Máy làm mát không khí bằng nhôm Anodised HVAC với màn hình kỹ thuật số và thời gian có thể lập trình 3000CBM
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V/50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Màn hình LCD nhôm anodised 300cbm Máy làm mát không khí có mùi hương
| Màu sắc:: | Xanh/Bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | nhôm anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |

