Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ 12v white aroma diffuser ] trận đấu 68 các sản phẩm.
Bộ khuếch đại mùi màu trắng gắn tường với điện áp 12V Tiếng ồn siêu yên lặng 32dba
| màu sắc xuất hiện: | Đen/ Trắng |
|---|---|
| điện áp: | 12V |
| Tinh dầu lắp ráp: | 500ml |
500 mét khối Khả năng phủ sóng Diffuser mùi trắng Công nghệ tiên tiến 30*22.5*10cm Kích thước sản phẩm
| màu sắc xuất hiện: | Đen/ Trắng |
|---|---|
| điện áp: | 12V |
| Kích thước sản phẩm: | 30*22,5*10 (cm) |
Máy khuếch tán hương vị 500 Ml có độ phủ cao trong thiết kế vỏ kim loại cho tùy chọn tùy chỉnh màu đen / trắng
| Power: | 15 watts |
|---|---|
| Noise level: | <40dBa |
| Maximum coverage area: | 5000 cubic meters, 1500 square meters, 15000 square feet |
30min Spay Interval Diffuser hương thơm nhỏ cho một không gian tươi mới và sinh động
| Noise Level: | Low |
|---|---|
| Coverage: | 100m2 |
| Spray Volume: | 30ml/h |
Phòng tắm 150ml sử dụng Máy khuếch tán hương thơm không khí gắn tường bằng nhựa đen 12V
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Vôn:: | DC12V1A |
| Quyền lực:: | 8W |
Máy khuếch tán tinh dầu thương mại 1000ml 15W Hệ thống tạo hương HVAC
| Sức mạnh: | 15W |
|---|---|
| Điện áp: | 12V |
| Công suất: | 500ml |
Máy khuếch tán hương thơm thương mại gắn tường 150ml bằng nhôm, Hệ thống tạo hương HVAC
| Sức mạnh: | 8W |
|---|---|
| Điện áp: | 12V |
| Công suất: | 150ml |
15W âm thầm tường gắn thương mại hương vị Diffuser 1200m3 phủ sóng
| Sức mạnh: | 15W |
|---|---|
| Điện áp: | 12V |
| Công suất: | 500ml |

