Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ 12v white aroma diffuser ] trận đấu 70 các sản phẩm.
Chai nhựa PET trắng 150ml Chai 300m3 Máy khuếch tán hương liệu điện với bộ chuyển đổi 12V
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Vôn:: | DC12V1A |
| Quyền lực:: | 8W |
Máy tạo mùi hương bằng nhựa điện cầm tay với máy khuếch tán mùi hương trong phòng tắm có thể lựa chọn vào các ngày trong tuần
| Vật liệu: | Nhựa |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen trắng |
| Cài đặt: | Di động, treo tường |
Máy bơm TWIN Máy khuếch tán không khí lạnh Máy tạo mùi hương kim loại 500ml cho diện tích 200 mét vuông
| Vật liệu: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng đen |
| Cài đặt: | TREO TƯỜNG, để bàn |
WIFI 4G APP Control 150ml Capacity Silent Operation Máy hít mùi cho sử dụng thương mại và khách sạn
| Dung tích: | 150ml |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại |
| Quyền lực: | 5 W |
30ml/h phun Phân phối mùi có dung lượng với khoảng thời gian phun 30 phút Hiệu suất vượt trội
| Size: | Small |
|---|---|
| Material: | Plastic |
| Fragrance Capacity: | 100ml |
Điều khiển ứng dụng điện thoại Máy tạo mùi hương tại nhà Máy khuếch tán tinh dầu thơm treo tường
| Tiếng ồn: | <36dB |
|---|---|
| Cài đặt: | CENTRAL, máy tính để bàn, treo tường |
| Vật chất: | nhôm + kim loại |
Máy tạo mùi hương thương mại bằng nhôm tư nhân 12v 2a với quạt mạnh mẽ
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Vôn:: | 12 vạn |
Máy khuếch tán mùi hương 0,1ml / h Máy khuếch tán mùi hương DC12V 250ml Vòi nhôm kim loại
| Công suất (W): | 5 |
|---|---|
| Điện áp (V): | 12 |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Máy tạo mùi hương tại nhà 200ml Máy khuếch tán mùi hương Máy khuếch tán mùi hương Ứng dụng được kiểm soát 8W
| Sử dụng máy làm mát không khí: | nguyên tử hóa |
|---|---|
| Kích thước: | 163*50*125mm |
| Vật chất: | nhôm + kim loại |
Máy khuếch tán hương thơm với tinh dầu và DC, phun 30ml/h
| Voltage: | 12V |
|---|---|
| Color: | White |
| Spray Interval: | 30min |

