Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ 12v white aroma diffuser ] trận đấu 70 các sản phẩm.
12V Commercial Scent Diffuser with 1 Year Warranty and 100-300CBM Coverage for HVAC Systems
| Dung tích: | > 200 mL (>6,76oz) |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại |
| Quyền lực: | 8W |
Máy khuếch tán hương thơm DC12V Máy khuếch tán hương thơm 15W Máy khuếch tán hương thơm Chai nhôm
| Phủ sóng: | 1200CBM |
|---|---|
| tiêu thụ dầu: | 0-1,8ml / giờ |
| Công suất (W): | 15W |
Máy khuếch tán hương thơm gia đình bằng nhôm 500ML 12V 2A tùy chỉnh
| Màu sắc: | Đen / Bạc |
|---|---|
| Vật chất: | Thủy tinh |
| Cài đặt: | Kết nối điều hòa không khí hoặc bên ngoài |
Metal 22W 1500CBM Máy khuếch tán hương thơm tiền sảnh khách sạn 12V2A
| Vôn:: | DC12V2A |
|---|---|
| Quyền lực:: | 22W |
| Tiếng ồn:: | <35dba |
12V Nhựa trắng kích thước nhỏ máy bơm im lặng Nhật Bản Máy khuếch tán hương thơm trong phòng
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Vôn:: | DC12V1A |
| Quyền lực:: | 8W |
Phòng tắm 150ml Máy khuếch tán hương thơm điện bằng nhựa đen 12V có thể treo tường với hương thơm tái tạo
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Vôn:: | DC12V1A |
| Quyền lực:: | 8W |
Máy khuếch tán hương thơm phòng bằng nhựa trắng 12 Volt với tinh dầu thơm
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Vôn:: | DC12V1A |
| Quyền lực:: | 8W |
Máy khuếch tán nước hoa bằng điện 150ml 1000Sq.Ft
| Tên: | Máy khuếch tán nước hoa điện |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen trắng |
| Cài đặt: | Di động, có thể treo tường |
Smart 500ml Commercial HVAC Scent Diffuser with 8W Power and 100-300CBM Coverage
| Dung tích: | > 200 mL (>6,76oz) |
|---|---|
| Quyền lực: | 8W |
| Điện áp: | 12V |
Máy khuếch tán tinh dầu thương mại gắn tường 150ml 8W 12V
| Sức mạnh: | 8W |
|---|---|
| Điện áp: | 12V |
| Công suất: | 150ml |

