Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ 12v white aroma diffuser ] trận đấu 70 các sản phẩm.
Bàn làm việc, sàn đứng tùy chọn máy khuếch tán dầu, vỏ kim loại, chai nhựa 500ml
| Sức mạnh: | 10w |
|---|---|
| Mức tiếng ồn: | <40dba |
| Vùng phủ sóng tối đa: | 1500m³, 500㎡, 5000mqf |
Máy tạo mùi thơm tại nhà Máy khuếch tán tinh dầu nhỏ tiếng ồn thấp
| Điều khiển từ xa: | Đúng |
|---|---|
| Size: | Small |
| Color: | White |
DC Power Remote Control Scent Air Machine Màu trắng Kích thước nhỏ
| Fragrance Type: | Essential Oil |
|---|---|
| Remote Control: | Yes |
| Material: | Plastic |
Máy khuếch tán tinh dầu gắn tường cho khu vực nhỏ, vỏ kim loại
| Sức mạnh: | 10w |
|---|---|
| Mức tiếng ồn: | <40dba |
| Vùng phủ sóng tối đa: | 1500m³, 500㎡, 5000mqf |
Máy khuếch tán mùi hương HVAC khách sạn màu đen 12V có hẹn giờ và chai tinh dầu đã được đổ đầy 500ml
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Điện áp (V):: | 12 vạn |
Máy tạo mùi hương nhựa 8W 300Cbm di động 12V1A
| Vật chất: | Nhựa |
|---|---|
| Tiếng ồn: | <30dba |
| Phủ sóng: | 1000 bộ vuông |
100 mét vuông Máy tạo mùi hương thương mại bằng nhựa trắng 12V với máy bơm không khí Nidec Nhật Bản cho phòng tắm, bệnh viện
| Máy bơm không khí:: | Nidec Thương hiệu Nhật Bản |
|---|---|
| Cài đặt:: | Di động / Treo tường |
| Dung tích dầu:: | 150ml |
Máy khuếch tán mùi hương bằng nhựa, phạm vi 100m2, có khoảng thời gian phun 30 phút và chất liệu nhựa
| Power Consumption: | 10W |
|---|---|
| Remote Control: | Yes |
| Coverage: | 100m2 |
Máy khuếch tán tinh dầu điều khiển từ xa, phạm vi 100m2 và phun 30ml/h
| Voltage: | 12V |
|---|---|
| Size: | Small |
| Timer: | Yes |
Phòng tắm văn phòng Máy tạo mùi hương mini 150ml 300cbm
| Kiểu: | Máy tạo mùi hương |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen trắng |
| Cài đặt: | Di động, có thể treo tường |

