Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ 12v white aroma diffuser ] trận đấu 70 các sản phẩm.
Máy khuếch tán dầu thiết yếu bằng nhựa với tiếng ồn thấp 32dba và phủ sóng rộng 500cbm
| tiêu thụ dầu tối đa: | 1,5 ml/giờ ± 5% |
|---|---|
| điện áp: | 12V |
| Tên khác: | Máy khuếch đại mùi phòng tắm gắn trên tường |
250ml thương mại tinh dầu Diffuser tường gắn hệ thống mùi HVAC
| Sức mạnh: | 8W |
|---|---|
| Điện áp: | 12V |
| Công suất: | 100-200ml |
Smart Metal Housing Aromatherapy Oil Diffuser 300ml chai nhựa Lượng tiếng ồn thấp 40dBa
| Sức mạnh: | 8W |
|---|---|
| Mức tiếng ồn: | <40dba |
| Vùng phủ sóng tối đa: | 5000m³, 2000㎡, 2000m2 |
15W Black Metal Aromatherapy Diffuser tiêu thụ nhiên liệu 2 ml/giờ cho hương thơm cá nhân
| Power: | 15 watts |
|---|---|
| Noise level: | <40dBa |
| Maximum coverage area: | 5000 cubic meters, 1500 square meters, 15000 square feet |
Máy khuếch đại mùi HVAC 35W cho không gian thương mại 2000m3
| Sức mạnh: | 35W |
|---|---|
| Điện áp: | 12V |
| Công suất: | 0,5-2L |
Máy khuếch tán tinh dầu điện áp 12V với dung tích 100ml 'Sự hài lòng'
| Coverage: | 100m2 |
|---|---|
| Noise Level: | Low |
| Size: | Small |
Máy khuếch tán hương thơm dung tích 100ml Trải nghiệm liệu pháp hương thơm tuyệt đỉnh với điện áp 12V
| Coverage: | 100m2 |
|---|---|
| Fragrance Type: | Essential Oil |
| Material: | Plastic |
5W 150ml 1000 ft vuông Bộ khuếch tán không khí Aroma cho tiếp thị mùi hương
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Vôn: | 12 V |
Máy tạo mùi hương 30ml / H cho hương liệu thơm và khuếch tán mùi hương
| Noise Level: | Low |
|---|---|
| Material: | Plastic |
| Name: | Scent Air Machine |

