Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ 12v white aroma diffuser ] trận đấu 70 các sản phẩm.
Máy khuếch tán hương thơm trắng có hẹn giờ, độ ồn thấp và hiệu quả
| Coverage: | 100m2 |
|---|---|
| Fragrance Type: | Essential Oil |
| Timer: | Yes |
Máy khuếch tán dầu aromatherapy thông minh với quạt diện tích bảo hiểm tối đa 5000m3
| Sức mạnh: | 8W |
|---|---|
| Mức tiếng ồn: | <40dba |
| Vùng phủ sóng tối đa: | 5000m³, 2000㎡, 2000m2 |
Nhà Khách sạn Văn phòng Máy pha dầu thơm trị liệu với vỏ kim loại và mức độ ồn 40dBa
| Sức mạnh: | 10w |
|---|---|
| Mức tiếng ồn: | <40dba |
| Vùng phủ sóng tối đa: | 1500m³, 500㎡, 5000mqf |
Máy khuếch tán tinh dầu treo tường, phạm vi 300CBM và hoạt động êm ái
| Dung tích: | 250ml |
|---|---|
| Độ ồn: | < 36dB |
| Quyền lực: | 5W |
Máy khuếch tán dầu aromatherapy thông minh 40dBa Tiếng ồn và tiêu thụ 2ml / giờ cho diện tích bảo hiểm tối đa 5000 mét khối
| Power: | 15 watts |
|---|---|
| Noise level: | <40dBa |
| Vùng phủ sóng tối đa: | 5000 mét khối, 1500 mét vuông, 15000 feet vuông |
Phòng tắm 8W 150ml Máy khuếch tán mùi hương bằng nhựa di động 1.0ml / h
| Vật chất: | Nhựa |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen trắng |
| Phủ sóng: | 1000 bộ vuông |
400ml Diffuser mùi dầu thiết yếu 500 mét khối Ống đặt trên tường phòng tắm Diffuser mùi ồn 32dba
| tiêu thụ dầu tối đa: | 1,5 ml/giờ ± 5% |
|---|---|
| điện áp: | 12V |
| Tên khác: | Máy khuếch đại mùi phòng tắm gắn trên tường |
Máy khuếch đại mùi tắm gắn tường Máy khuếch đại dầu thiết yếu di động Kích thước 21 * 16 * 7,5 cm Đen / Trắng
| tiêu thụ dầu tối đa: | 1,5 ml/giờ ± 5% |
|---|---|
| điện áp: | 12V |
| Tên khác: | Máy khuếch đại mùi phòng tắm gắn trên tường |
Máy khuếch tán hương thơm HVAC thương mại 8W 12V Hoạt động êm ái 100-200ml
| Sức mạnh: | 8W |
|---|---|
| Điện áp: | 12V |
| Công suất: | 101-200ml |
Máy khuếch tán mùi hương không khí 150ml 8W 300cbm để kiểm soát mùi
| Vật chất: | Nhựa |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen trắng |
| Phủ sóng: | 1000 bộ vuông |

