Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ 12v white aroma diffuser ] trận đấu 70 các sản phẩm.
Hệ thống HVAC 200cbm 150ml Bộ khuếch tán hương thơm tự động 8W
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Máy khuếch tán mùi nhựa màu trắng cho trải nghiệm điều trị hương thơm nhẹ nhàng
| Timer: | Yes |
|---|---|
| Size: | Small |
| Color: | White |
Máy khuếch tán hương thơm HVAC 12V 10W cho liệu pháp hương thơm thương mại
| Sức mạnh: | 10w |
|---|---|
| Điện áp: | 12V |
| Công suất: | 2-3L |
12V DC Silent HVAC Scent Diffuser Machine with 150ml Oil Capacity and 1ml/Hour Consumption
| Số mô hình: | MX-603 |
|---|---|
| Điện áp: | DC12V |
| Quyền lực: | 6W |
Độ phủ 1500m3 Máy khuếch tán hương thơm HVAC 12V 2A
| Màu sắc:: | Đen / Bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Thủy tinh |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Phòng tắm khách sạn Máy khuếch tán tinh dầu thơm 8W 150ml 300m3
| Vật chất: | Nhựa |
|---|---|
| Tiếng ồn: | <30dba |
| Phủ sóng: | 1000 bộ vuông |
Máy tạo nước hoa trong phòng tắm, Máy khuếch tán tinh dầu điện để kiểm soát mùi
| Vật chất: | Nhựa |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen trắng |
| Cài đặt: | Di động, có thể treo tường |
Máy khuếch tán hương thơm DC Power nhỏ bằng nhựa cho độ bao phủ 100m2
| Coverage: | 100m2 |
|---|---|
| Name: | Scent Air Machine |
| Fragrance Type: | Essential Oil |
Máy nước hoa phòng tắm 8W 12V1A 300CBM để kiểm soát mùi
| Vật chất: | Nhựa |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen trắng |
| Cài đặt: | Di động, có thể treo tường |
Máy tạo mùi hương có độ ồn thấp Máy khuếch tán tinh dầu 100ml 10W với thời gian sử dụng lâu dài
| Noise Level: | Low |
|---|---|
| Coverage: | 100m2 |
| Spray Interval: | 30min |

