Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ wall mounted home scent diffuser ] trận đấu 92 các sản phẩm.
Máy khuếch tán dầu thiết yếu bằng nhựa với tiếng ồn thấp 32dba và phủ sóng rộng 500cbm
| tiêu thụ dầu tối đa: | 1,5 ml/giờ ± 5% |
|---|---|
| điện áp: | 12V |
| Tên khác: | Máy khuếch đại mùi phòng tắm gắn trên tường |
400ml Phương tiện khuếch đại aromatherapy bằng nhựa trắng cho phòng tắm nhẹ và có mức độ ồn thấp
| Kích thước sản phẩm: | 20.2*8*15,5 (cm) |
|---|---|
| Mức tiếng ồn: | Dưới 35dB |
| Điện áp: | 12V1A |
500 mét khối Khả năng phủ sóng Diffuser mùi trắng Công nghệ tiên tiến 30*22.5*10cm Kích thước sản phẩm
| màu sắc xuất hiện: | Đen/ Trắng |
|---|---|
| điện áp: | 12V |
| Kích thước sản phẩm: | 30*22,5*10 (cm) |
400ml Máy khuếch đại hương liệu với tiêu thụ dầu tối đa 1,5 Ml / H ± 5% 20. 2 * 8 * 15. 5 Cm
| Weight: | 0.5 Pounds |
|---|---|
| Material: | Plastic |
| Dimensions: | 20.2*8*15.5 |
Nhà Khách sạn Văn phòng Máy pha dầu thơm trị liệu với vỏ kim loại và mức độ ồn 40dBa
| Sức mạnh: | 10w |
|---|---|
| Mức tiếng ồn: | <40dba |
| Vùng phủ sóng tối đa: | 1500m³, 500㎡, 5000mqf |
Máy khuếch tán dầu aromatherapy thông minh với quạt diện tích bảo hiểm tối đa 5000m3
| Sức mạnh: | 8W |
|---|---|
| Mức tiếng ồn: | <40dba |
| Vùng phủ sóng tối đa: | 5000m³, 2000㎡, 2000m2 |
1000 Cbm Máy làm mát không khí yên tĩnh có mùi thơm tự động cho gia đình, Điều khiển máy tính
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy làm mát không khí có hương thơm cà phê Aroma diện tích nhỏ bằng Nhôm và hoạt động êm và phun sương mạnh
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Hệ thống tạo mùi hương HVAC tự động 110V Máy làm mát không khí bằng điện 300m2
| Vôn: | 220V/50HZ |
|---|---|
| Quyền lực: | 18W |
| Tiếng ồn: | <30dba |

