Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ wall mounted home scent diffuser ] trận đấu 92 các sản phẩm.
15W Black Metal Aromatherapy Diffuser tiêu thụ nhiên liệu 2 ml/giờ cho hương thơm cá nhân
| Power: | 15 watts |
|---|---|
| Noise level: | <40dBa |
| Maximum coverage area: | 5000 cubic meters, 1500 square meters, 15000 square feet |
Máy khuếch tán hương vị 500 Ml có độ phủ cao trong thiết kế vỏ kim loại cho tùy chọn tùy chỉnh màu đen / trắng
| Power: | 15 watts |
|---|---|
| Noise level: | <40dBa |
| Maximum coverage area: | 5000 cubic meters, 1500 square meters, 15000 square feet |
Máy khuếch tán dầu aromatherapy thông minh 40dBa Tiếng ồn và tiêu thụ 2ml / giờ cho diện tích bảo hiểm tối đa 5000 mét khối
| Power: | 15 watts |
|---|---|
| Noise level: | <40dBa |
| Vùng phủ sóng tối đa: | 5000 mét khối, 1500 mét vuông, 15000 feet vuông |
Điều khiển từ xa Máy tạo mùi hương đầu phun 300CBM 6W POM
| Vôn:: | PCB |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
Công nghệ không khí lạnh Quạt sạc 130ml Air Aroma Diffuser Hương thơm khuếch tán cho các ngân hàng, nhà bán lẻ
| Vôn: | DC12V |
|---|---|
| Quyền lực: | 6W |
| Màu sắc: | Đen/Bạc |
Máy khuếch tán hệ thống phân phối mùi hương di động với dung tích dầu 130ml và giờ làm việc
| Vôn:: | PCB |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
Máy tạo mùi hương yên tĩnh cao với điều khiển từ xa, bộ khuếch tán phòng điện
| Vôn:: | PCB |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
Máy khuếch tán điện làm mát không khí hình tròn màu bạc với bộ chuyển đổi UL, máy tạo mùi hương không khí
| Vôn:: | PCB |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
120ml Cửa hàng Máy khuếch tán nước hoa điện siêu im lặng với nút cảm ứng Màn hình LCD
| Vôn:: | PCB |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |

