Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ wall mounted home scent diffuser ] trận đấu 92 các sản phẩm.
Ống lắp tường Diffuser mùi nhà 0,5 pound 500cbm phủ sóng và dưới 35dB mức độ ồn cho một bầu không khí thư giãn
| Material: | Plastic |
|---|---|
| Coverage: | 500cbm |
| Installation: | Wall Mounted |
Máy khuếch đại mùi tắm gắn tường Máy khuếch đại dầu thiết yếu di động Kích thước 21 * 16 * 7,5 cm Đen / Trắng
| tiêu thụ dầu tối đa: | 1,5 ml/giờ ± 5% |
|---|---|
| điện áp: | 12V |
| Tên khác: | Máy khuếch đại mùi phòng tắm gắn trên tường |
Máy khuếch đại mùi hương phòng tắm gắn trên tường, đơn giản và không rắc rối Máy khuếch đại mùi hương 20.2*8*15.5 Cm
| Weight: | 0.5 Pounds |
|---|---|
| Noise Level: | Less Than 35dB |
| Noise: | <32dba |
400ml Diffuser mùi dầu thiết yếu 500 mét khối Ống đặt trên tường phòng tắm Diffuser mùi ồn 32dba
| tiêu thụ dầu tối đa: | 1,5 ml/giờ ± 5% |
|---|---|
| điện áp: | 12V |
| Tên khác: | Máy khuếch đại mùi phòng tắm gắn trên tường |
Hệ thống tạo mùi HVAC treo tường 1000 Sq. Ft. Vùng phủ sóng Màu trắng
| Color: | White |
|---|---|
| Power Supply: | AC |
| Coverage Area: | 1000 Sq. Ft. |
Máy tạo mùi hương treo tường Máy khuếch tán tinh dầu 14W 500m3 500ml
| Tên: | máy khuếch tán hương thơm không khí |
|---|---|
| Tính năng: | Thân thiện với môi trường |
| Màu sắc:: | Đen trắng |
Máy khuếch tán aromatherapy màu đen gắn tường
| màu sắc xuất hiện: | Đen/ Trắng |
|---|---|
| Cài đặt hẹn giờ: | 1 giờ/3 giờ/6 giờ/bật |
| Kích thước sản phẩm: | 65*15*14 (cm) |
Bộ khuếch đại mùi màu trắng gắn tường với điện áp 12V Tiếng ồn siêu yên lặng 32dba
| màu sắc xuất hiện: | Đen/ Trắng |
|---|---|
| điện áp: | 12V |
| Tinh dầu lắp ráp: | 500ml |
250ml thương mại tinh dầu Diffuser tường gắn hệ thống mùi HVAC
| Sức mạnh: | 8W |
|---|---|
| Điện áp: | 12V |
| Công suất: | 100-200ml |
15W âm thầm tường gắn thương mại hương vị Diffuser 1200m3 phủ sóng
| Sức mạnh: | 15W |
|---|---|
| Điện áp: | 12V |
| Công suất: | 500ml |

