Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ wall mounted home scent diffuser ] trận đấu 92 các sản phẩm.
Tiếng ồn phân tán tường màu đen dưới 35dBN Logo tùy chỉnh 65 * 15 * 14 Cm
| màu sắc xuất hiện: | Đen/ Trắng |
|---|---|
| Cài đặt hẹn giờ: | 1 giờ/3 giờ/6 giờ/bật |
| Kích thước sản phẩm: | 65*15*14 (cm) |
Tinh dầu có thể điều chỉnh Mist Hvac Hệ thống mùi hương Dung tích mùi hương 130ml
| Fragrance Intensity: | Adjustable |
|---|---|
| Power Supply: | AC |
| Fragrance Delivery: | Mist |
Tạo ra một bầu không khí tươi mới với bộ khuếch đại mùi hương thương mại của chúng tôi 12V 1A điện áp và 32dba tiếng ồn
| Coverage: | 500cbm |
|---|---|
| Noise: | <32dba |
| Power: | 5W |
Máy khuếch tán mùi hương HVAC chạy bằng điện AC màu trắng Dung tích 130ml cho tinh dầu
| Noise Level: | <35dB |
|---|---|
| Dimensions: | 12 X 8 X 4 Inch |
| Scent Capacity: | 130ml |
12V độc lập Công suất 100ml Máy khuếch tán mùi hương tại nhà đầy màu sắc cho hệ thống kiểm soát mùi
| Vôn:: | PCB |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
Điều khiển ứng dụng điện thoại Máy tạo mùi hương tại nhà Máy khuếch tán tinh dầu thơm treo tường
| Tiếng ồn: | <36dB |
|---|---|
| Cài đặt: | CENTRAL, máy tính để bàn, treo tường |
| Vật chất: | nhôm + kim loại |
Máy khuếch tán mùi hương tự động bằng nhôm anodized HVAC có khóa 600cbm Dùng cho cửa hàng quần áo
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán hương thơm treo tường HVAC với độ phủ 1500cbm
| Thể loại: | Máy ion hóa không khí |
|---|---|
| Do ứng dụng kiểm soát: | VÂNG |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
Máy khuếch tán tinh dầu Hvac treo tường / Máy tạo mùi hương Hvac chai 150ml được đổ đầy lại
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Hệ thống phân phối mùi hương Hvac treo tường bằng kim loại màu trắng có khóa và chai dầu được đổ đầy
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |

