Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ wall mounted home scent diffuser ] trận đấu 92 các sản phẩm.
Máy kiểm soát mùi hương bằng máy tính 1000 CBM với máy bơm nhập khẩu và dầu có thể thay đổi cho các cửa hàng
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy làm mát không khí bằng nhôm bạc dạng phun sương vi mô 350ml / Hệ thống mùi hương HVAC
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy tạo mùi hương khách sạn bằng nhôm bạc dự phòng với 350ml cho các cửa hàng
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Tinh dầu gia đình bằng kim loại Máy khuếch tán nước hoa điện với hai máy bơm khí
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Dung tích dầu:: | 500ml |
Máy khuếch tán hương thơm bằng điện bằng nhôm bạc ở chế độ chờ có thể treo tường với dầu đã đổ đầy lại
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán tinh dầu 1000cbm chạy điện được thiết kế không ồn, công suất mạnh
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán tinh dầu thương mại bằng nhôm bạc có tuổi thọ không ồn và không có tiếng ồn
| Vôn:: | 220V / 50HZ-60Hz |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán hương liệu yên lặng tùy chỉnh HVAC được lắp đặt cho các cửa hàng
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán dầu thơm lâu dài im lặng Máy khuếch tán dầu thơm HVAC được lắp đặt
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Smart Metal Housing Aromatherapy Oil Diffuser 300ml chai nhựa Lượng tiếng ồn thấp 40dBa
| Sức mạnh: | 8W |
|---|---|
| Mức tiếng ồn: | <40dba |
| Vùng phủ sóng tối đa: | 5000m³, 2000㎡, 2000m2 |

