Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ wall mounted home scent diffuser ] trận đấu 92 các sản phẩm.
Máy khuếch tán tinh dầu bằng nhôm bạc siêu im lặng có thể điều chỉnh giờ và ngày làm việc
| Vôn:: | PCB |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
Nhôm đầy màu sắc 1000 feet vuông Máy tạo mùi hương cho khách sạn Chai thủy tinh 100ml có hẹn giờ
| Vôn:: | PCB |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
5W 150ml 1000 ft vuông Bộ khuếch tán không khí Aroma cho tiếp thị mùi hương
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Vôn: | 12 V |
Máy khuếch tán tinh dầu thơm Hvac 250ml 200m3 DC12V
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen và trắng |
| Dung tích dầu:: | 150ml |
Máy khuếch tán không khí Aroma 8W 150ml 300CBM cho tiếp thị mùi hương
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen và trắng |
| Dung tích dầu:: | 150ml |
Máy phun hương bằng thép không gỉ Máy khuếch tán hương thơm tự động / Máy tạo mùi hương cho gia đình
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Bàn làm việc, sàn đứng tùy chọn máy khuếch tán dầu, vỏ kim loại, chai nhựa 500ml
| Sức mạnh: | 10w |
|---|---|
| Mức tiếng ồn: | <40dba |
| Vùng phủ sóng tối đa: | 1500m³, 500㎡, 5000mqf |
Máy khuếch tán hương thơm điện tự động 100ml cho gia đình / văn phòng với máy bơm Nhật Bản
| Vôn:: | PCB |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
Máy làm mát không khí thương mại điện lạnh ở chế độ chờ với Vỏ nhôm
| Vôn:: | PCB |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |

