Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ hvac fragrance oil diffuser ] trận đấu 529 các sản phẩm.
Máy khuếch tán hương thơm không khí bằng điện làm mát bằng không khí Máy tạo mùi thơm bằng kim loại không nước
| Tiêu thụ dầu: | 3ml / giờ |
|---|---|
| Âm lượng âm thanh: | <25dba |
| Dung lượng (CFM): | 600cbm |
2000CBM Máy khuếch tán mùi hương diện tích lớn bao phủ với tinh dầu cho cửa hàng thương hiệu
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Công nghệ không khí lạnh Quạt sạc 130ml Air Aroma Diffuser Hương thơm khuếch tán cho các ngân hàng, nhà bán lẻ
| Vôn: | DC12V |
|---|---|
| Quyền lực: | 6W |
| Màu sắc: | Đen/Bạc |
120ml Cửa hàng Máy khuếch tán nước hoa điện siêu im lặng với nút cảm ứng Màn hình LCD
| Vôn:: | PCB |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
Máy khuếch tán mùi hương diện tích lớn bằng kim loại đen với bộ hẹn giờ / Máy khuếch tán mùi hương Hvac có thể treo tường 1000ml
| Vật chất:: | Kim loại bột |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Điện áp (V):: | 110 V / 220v |
Máy bơm TWIN Máy khuếch tán không khí lạnh Máy tạo mùi hương kim loại 500ml cho diện tích 200 mét vuông
| Vật liệu: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng đen |
| Cài đặt: | TREO TƯỜNG, để bàn |
12V độc lập Công suất 100ml Máy khuếch tán mùi hương tại nhà đầy màu sắc cho hệ thống kiểm soát mùi
| Vôn:: | PCB |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
Máy bôi hương thương mại chứa dầu thiết yếu
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Điện áp:: | 110v - 220V/50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Giấy chứng nhận CE Máy tạo mùi thơm không khí có thể nạp lại tiện lợi với khu vực giữa
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Khách sạn Lobby 75W 5000cbm 6,5ml / h Máy khuếch tán hương thơm thương mại HVAC , Máy khuếch tán mùi hương HVAC
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |

