Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ hvac fragrance oil diffuser ] trận đấu 529 các sản phẩm.
Máy khuếch tán không khí lạnh Chai dầu 500ml Máy làm mát phòng tự động / Máy khuếch tán mùi hương HVAC
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Màu đen |
| Vôn:: | 110v - 220V/50HZ - 60HZ |
Máy khuếch tán hương thơm không khí gắn tường HVAC màu trắng và đen cho diện tích nhỏ 100m2
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Máy khuếch tán mùi hương chuyên nghiệp tại sảnh khách sạn cho thị trường Mỹ Dung tích lớn 1000ml Chất liệu kim loại đen
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Điện áp (V):: | 220 |
1000ml HVAC có thể treo tường Bộ khuếch tán mùi hương diện tích lớn Kim loại đen
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Điện áp (V):: | 220 |
Máy khuếch tán mùi hương thương mại tiếng ồn thấp, Máy làm mát không khí ở sảnh khách sạn cho diện tích lớn
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Điện áp (V):: | 220 |
Máy khuếch tán hương thơm bằng điện của khách sạn 300cbm, Máy tạo mùi hương tại nhà với hệ thống HVAC
| Nguồn năng lượng:: | điện |
|---|---|
| Công suất dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Máy khuếch tán mùi hương HVAC 75W 4L dầu 5000cbm cho khách sạn
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
DC12V 300cbm Hotel Electric Aroma Diffuser, Máy bôi hương gia đình với hệ thống HVAC
| Nguồn điện:: | điện |
|---|---|
| Công suất dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Máy pha trộn mùi thương mại 500ml Capacity 12V Voltage 1500CBM Coverage
| Đầu ra sương mù: | 1000 gallon/ngày |
|---|---|
| Dung tích: | 500ml |
| Độ ồn: | < 36dB |
Máy tạo mùi hương thương mại điện 220V đen Hệ thống HVAC cho diện tích lớn 700m2
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |

