Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ hvac fragrance oil diffuser ] trận đấu 521 các sản phẩm.
Máy Khuếch Tán Tinh Dầu Thơm Vỏ Nhôm 500ML 12v 2A HVAC Sảnh Khách Sạn
| Âm lượng: | <25dba |
|---|---|
| Dung tích: | > 200ml |
| Nguồn năng lượng: | Điện |
Máy khuếch tán tinh dầu thơm 250ml 200cbm 8W cho hệ thống mùi hương Hvac
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Máy tạo mùi hương bằng nhôm 500ML DC12V Khu vực trung gian Máy khuếch tán tinh dầu thơm điện
| Màu sắc:: | màu tía |
|---|---|
| Tiêu thụ dầu: | 1,5ml / giờ |
| Đổ đầy chai: | 500ml |
Máy khuếch tán tinh dầu thơm 8W 150ml 200cbm cho hệ thống mùi hương Hvac
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Công suất mạnh mẽ di động 220V điện đen HVAC Máy khuếch tán tinh dầu cho diện tích lớn
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Sảnh khách sạn cao cấp Điện mạnh di động 220V điện kim loại đen Máy khuếch tán tinh dầu HVAC
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Bộ khuếch tán tinh dầu HVAC diện tích nhỏ màu đen 1000 feet vuông với thiết lập ngày trong tuần
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Tuổi thọ CE 8000 giờ Máy khuếch tán tinh dầu HVAC cho trung tâm mua sắm thương mại
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Trang chủ Máy loại bỏ khói HVAC 0.5L Scent Air trên bàn
| Tên: | Máy tạo mùi hương |
|---|---|
| Sức chứa: | 0,5L |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Aroma Scent Air Máy khuếch tán tinh dầu thương mại với máy bơm Nhật Bản cho hệ thống HVAC
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |

