Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ hvac fragrance oil diffuser ] trận đấu 521 các sản phẩm.
Máy tạo mùi hương treo tường Máy khuếch tán tinh dầu 14W 500m3 500ml
| Tên: | máy khuếch tán hương thơm không khí |
|---|---|
| Tính năng: | Thân thiện với môi trường |
| Màu sắc:: | Đen trắng |
Máy khuếch tán tinh dầu 3W 250ml 100m2 nhựa cho nhà vệ sinh
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Vôn:: | DC12V1A |
| Quyền lực:: | 3W |
Máy xông tinh dầu Máy khuếch tán tinh dầu bằng nhôm Anodised 6W
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Quyền lực:: | 6W |
Máy khuếch tán tinh dầu nhôm Anodised siêu im lặng với độ phủ 200m3
| Sử dụng máy làm mát không khí: | Nguyên tử hóa |
|---|---|
| Kích thước phòng được đề xuất (bộ vuông): | > 400 sq. Ft |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
Máy khuếch tán hương thơm HVAC 22w 1000ml 3000cbm cho khách sạn
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| Kích thước: | 300 * 150 * 360mm |
| Điện áp (V): | 220 |
Máy khuếch tán hương thơm tự động Hvac 22W 2000m3 500ml
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Sức chứa: | 500 / 1000ml |
| Điện áp (V):: | PCB |
Máy khuếch tán tinh dầu thơm 31w 5000cbm 6ml / h cho tiền sảnh khách sạn
| Vật chất:: | Bột kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Âm lượng: | <40dba |
Máy khuếch tán tinh dầu chuyên nghiệp Hvac 5000 Cbm với 2 máy phun sương bên ngoài và bộ hẹn giờ
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy khuếch tán mùi hương khách sạn 8W HVAC 200m3 250ml
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Độ phủ 5000CMB nhôm HVAC Máy khuếch tán tinh dầu điện để bàn với 2 máy phun sương bên ngoài
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |

