Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ hvac fragrance oil diffuser ] trận đấu 521 các sản phẩm.
Máy khuếch tán tinh dầu phun sương mạnh mẽ bằng kim loại đen 500m2
| Vôn:: | DC12V2A |
|---|---|
| Sức mạnh:: | 22W |
| Tiếng ồn:: | <35dba |
Máy khuếch tán tinh dầu hương liệu di động Công nghệ khuếch tán không khí lạnh bằng nhôm
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán tinh dầu 1,5ml / H 15W 600cbm có bơm khí
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng đen |
| Vôn: | 12 v1a |
1000 Feet vuông 6W Chai PET 130ml Máy khuếch tán tinh dầu cho gia đình
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Glod, Xanh lam |
| Máy bơm không khí: | Nidec từ Nhật Bản / Tuổi thọ 8000 giờ |
Máy khuếch tán tinh dầu thơm thương mại cho văn phòng, spa, sử dụng tại nhà
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Glod, Xanh lam |
| Máy bơm không khí: | Nidec từ Nhật Bản / Tuổi thọ 8000 giờ |
Máy khuếch tán tinh dầu máy bơm không khí bằng bạc Nhật Bản 200 Cbm Không gian 130ml Chai chứa tinh dầu
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Glod, Xanh lam |
| Máy bơm không khí: | Nidec từ Nhật Bản / Tuổi thọ 8000 giờ |
Máy khuếch tán tinh dầu bằng điện 800 feet vuông cầm tay Nhật Bản với chai thủy tinh 100ml
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Glod, Xanh lam |
| Máy bơm không khí: | Nidec từ Nhật Bản / Tuổi thọ 8000 giờ |
Máy tạo mùi hương tại nhà 200ml Máy khuếch tán mùi hương Máy khuếch tán mùi hương Ứng dụng được kiểm soát 8W
| Sử dụng máy làm mát không khí: | nguyên tử hóa |
|---|---|
| Kích thước: | 163*50*125mm |
| Vật chất: | nhôm + kim loại |
Máy khuếch tán hương thơm 1000CBM Vòi phun kết nối với hệ thống HVAC
| Nguồn năng lượng: | Điện |
|---|---|
| Loại: | máy khuếch tán tinh dầu |
| Âm lượng: | <25dba |
Khách sạn tùy chỉnh Máy tạo mùi hương bằng nhôm Máy khuếch tán tinh dầu bằng kim loại
| Loại hình: | Máy tạo ẩm cánh quạt Cool-Mist, máy khuếch tán tinh dầu |
|---|---|
| Cài đặt: | TRUNG TÂM, để bàn, treo tường |
| Vật chất: | Nhôm + kim loại |

