Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ hvac fragrance oil diffuser ] trận đấu 529 các sản phẩm.
Máy khuếch tán mùi hương khách sạn 8W HVAC 200m3 250ml
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
HVAC 150Ml Chai PET 500CBM Bộ khuếch tán dầu thơm cho lối đi
| Tên: | Máy khuếch tán hương liệu |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Máy khuếch tán tinh dầu thương mại gắn tường 150ml 8W 12V
| Sức mạnh: | 8W |
|---|---|
| Điện áp: | 12V |
| Công suất: | 150ml |
Máy khuếch tán tinh dầu điện HVAC
| Vật liệu:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Điện áp:: | 110v - 220V/50HZ - 60HZ |
3000cbm Aroma Khách sạn tiền sảnh Máy khuếch tán tinh dầu Máy tạo mùi hương CE Rohs
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy khuếch tán tinh dầu nhôm 6W 12V1A 300cbm cho văn phòng
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Sảnh khách sạn Máy khuếch tán tinh dầu 1500CBM 22W 500ml
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Vôn:: | DC12V2A |
Máy khuếch tán tinh dầu treo tường, phạm vi 300CBM và hoạt động êm ái
| Dung tích: | 250ml |
|---|---|
| Độ ồn: | < 36dB |
| Quyền lực: | 5W |
Máy khuếch tán mùi hương 1500CBM Hệ thống kiểm soát mùi một mình
| Ứng dụng:: | Khách sạn, Thương mại, Hộ gia đình |
|---|---|
| Màu sắc:: | Màu đen |
| Vôn:: | DC12V2A |

