Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ hvac fragrance oil diffuser ] trận đấu 521 các sản phẩm.
Tinh dầu Aroma 1000ml Máy tạo mùi hương 5000CBM 31w
| Vật chất:: | bột caoting kim loại |
|---|---|
| Điện áp (V):: | 220 |
| Quyền lực:: | 31W |
Máy khuếch tán tinh dầu thơm không có khối mạnh mẽ, Hệ thống hương thơm Hvac Nhẹ
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy khuếch tán hương thơm văn phòng treo tường 500ml 600cbm
| Tên: | Bộ khuếch tán hương thơm Aroma |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Dung tích dầu:: | 500ml |
Gia dụng nhựa KTV Khách sạn Máy phân phối / Khuếch tán nước hoa tự động cho tinh dầu
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Vôn:: | DC12V1A |
| Quyền lực:: | 8W |
Máy khuếch tán hương thơm bằng điện với chai PET 150ml Máy khuếch tán hương thơm bằng nhựa cho phòng tắm
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Vôn:: | DC12V1A |
| Quyền lực:: | 8W |
Máy khuếch tán tinh dầu điện trong phòng tắm
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Điện áp:: | DC12V1A |
| Quyền lực:: | 8W |
Máy khuếch tán hương thơm tự động bằng kim loại Hvac 22W 1000ml
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Sức chứa: | 500 / 1000ml |
| Điện áp (V):: | DC12V |
Máy khuếch tán hương thơm chai dầu 220v HVAC 500ml phủ 5000cbm cho Cảng hàng không
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy tạo mùi hương cho sảnh khách sạn HVAC 1000ml 3000cbm
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Điện áp (V):: | 220 |
HVAC Duct 50W 4000ml 5000m3 Máy tạo mùi khách sạn Nhôm
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |

