Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ hvac fragrance oil diffuser ] trận đấu 529 các sản phẩm.
Máy khuếch tán mùi hương công nghiệp tự động hóa Máy khuếch tán mùi hương công nghiệp 5000cbm
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
HVAC chai 1000ml Scent Air System, máy khuếch tán hương thơm bằng điện cho sảnh khách sạn
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Điện áp (V):: | 220/110 |
Máy tạo mùi thơm tự động cho khách sạn Hvac Scent 15W 1500cbm có thể điều chỉnh
| Tên: | Máy tạo mùi thơm tự động |
|---|---|
| Kiểu: | Quảng cáo |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán mùi hương HVAC có thể nạp lại Không có siêu âm gắn tường 1200m3 15W
| Công suất (W): | 15W |
|---|---|
| Điện áp (V): | 12v |
| Đơn xin: | thương mại |
300cbm Hotel Electric Aroma Diffuser Máy tạo mùi hương tại nhà với hệ thống Hvac
| Nguồn năng lượng:: | điện |
|---|---|
| Công suất dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Hệ thống mùi hương Hvac của máy bơm im lặng làm việc bằng kim loại với máy phun nước Đức
| Vật liệu: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen trắng |
| Điện áp (V): | 220 |
Phích cắm kim loại trong máy khuếch tán hương liệu Điện cho 5000cbm và sử dụng trong khách sạn
| Vật chất:: | Bột kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Quyền lực:: | 31W |
Sảnh khách sạn HVAC Bộ khuếch tán hương thơm không khí Hệ thống tiếp thị mùi hương 1000ml cho 5000 mét khối
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Điện áp (V):: | 220 |
Dịch vụ OEM 150ml Máy khuếch tán hương thơm tự động HVAC cho bệnh viện
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
HVAC Máy làm mát không khí thương mại bằng điện có khóa và chai được nạp lại cho 1000 m2
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |

