Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ hvac fragrance oil diffuser ] trận đấu 529 các sản phẩm.
Máy khuếch tán tinh dầu điện có thể treo tường 1000ml có tay cầm cho tiền sảnh khách sạn và siêu thị
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Điện áp (V):: | 220 |
Diện tích nhỏ Máy khuếch tán mùi hương 130ml 6W 300cbm
| Màu sắc:: | bạc, đen, vàng |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Quyền lực:: | 6W |
Máy khuếch tán hương thơm điều khiển bằng ứng dụng với phạm vi phủ sóng 500CBM và vỏ kim loại bền bỉ cho mục đích thương mại
| Dung tích: | 0,5 - 2,0 L |
|---|---|
| Kiểm soát độ ẩm: | Loại máy vi tính |
| Chức năng thời gian: | Đúng |
Hệ thống mùi hương HVAC 220v siêu yên tĩnh của Black Metal cho quán cà phê, Độ phủ 2000CBM
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Hệ thống mùi hương Hvac treo tường 150ml bằng kim loại trắng với khóa tiếng ồn thấp
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Máy khuếch tán mùi hương 1000 mét vuông Tiền sảnh khách sạn 500ml kim loại
| Công suất (W): | 10 |
|---|---|
| Điện áp (V): | 12 |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
2000CBM Phòng spa bao phủ Máy khuếch tán hương thơm siêu yên tĩnh với hương thơm tái tạo
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy khuếch tán không khí Aroma 8W 150ml 300CBM cho tiếp thị mùi hương
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen và trắng |
| Dung tích dầu:: | 150ml |
Máy khuếch tán hương thơm HVAC 3000CBM với bộ hẹn giờ và màn hình LCD
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy khuếch tán mùi hương ở sảnh khách sạn ở chế độ chờ yên tĩnh lớn cho không gian 1500CBM
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Vôn:: | DC12V2A |

