Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ hvac fragrance oil diffuser ] trận đấu 529 các sản phẩm.
Phòng tắm 8W 150ml Máy khuếch tán mùi hương bằng nhựa di động 1.0ml / h
| Vật chất: | Nhựa |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen trắng |
| Phủ sóng: | 1000 bộ vuông |
Hệ thống mùi hương Hvac 110V Fit For USA hiệu quả cao, Bộ khuếch tán hương thơm tươi, Bộ khuếch tán mùi hương tươi
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Hành lang khách sạn yên tĩnh nhưng có độ phủ lớn Máy khuếch tán mùi hương với quạt tích hợp cho không gian 1500CBM
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Vôn:: | DC12V2A |
500ml áo bột trắng bằng kim loại máy làm mát không khí tự động tích hợp quạt và hương thơm được nạp lại
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Dung tích dầu:: | 500ml |
Máy khuếch đại mùi hương tự động điều khiển từ xa
| Vật liệu: | nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Glod, Xanh |
| Máy bơm không khí: | Nidec từ Nhật Bản / Tuổi thọ 8000 giờ |
Màn hình LCD Máy khuếch tán nước hoa điện 6W 120ml với nút cảm ứng
| Vôn:: | PCB |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
Máy khuếch tán mùi hương 6W DC12V POM điều khiển từ xa
| Vôn:: | PCB |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
220v kim loại đen Bộ khuếch tán hương thơm tự động hoạt động im lặng với Quạt bên trong cho sảnh khách sạn
| Vôn:: | DC12V2A |
|---|---|
| Quyền lực:: | 22W |
| Tiếng ồn:: | <35dba |

