Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ hvac fragrance oil diffuser ] trận đấu 529 các sản phẩm.
Máy khuếch tán hương thơm văn phòng siêu im lặng với màn hình LCD / Hệ thống tạo mùi hương không khí
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Hệ thống khuếch tán mùi hương Máy khuếch tán mùi hương Tùy chọn điều khiển từ xa với quạt trực tiếp
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng đen |
| Cài đặt: | TREO TƯỜNG, để bàn |
Máy khuếch tán hương thơm bằng nhôm 130ml 300cbm 1.0ml / h
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Glod, Xanh lam |
| Máy bơm không khí: | Nidec từ Nhật Bản / Tuổi thọ 8000 giờ |
Máy tạo mùi hương chống tràn Máy tạo mùi hương khan Máy tạo mùi thơm không khí 100m2
| Tên sản phẩm: | Máy khuếch tán hương thơm tinh dầu nguyên chất hai vòi phun |
|---|---|
| Khu vực áp dụng: | 50-100m2 |
| Thời gian làm việc tối đa: | 250 giờ |
Máy khuếch tán hương thơm DC12V Máy khuếch tán hương thơm 15W Máy khuếch tán hương thơm Chai nhôm
| Phủ sóng: | 1200CBM |
|---|---|
| tiêu thụ dầu: | 0-1,8ml / giờ |
| Công suất (W): | 15W |
Máy tạo mùi hương khách sạn màu đen 500ml với Quạt tích hợp và hương thơm mạnh mẽ
| Vôn:: | DC12V2A |
|---|---|
| Quyền lực:: | 22W |
| Tiếng ồn:: | <35dba |
ECO - Hệ thống phân phối mùi hương trong trung tâm mua sắm điện ảnh thân thiện với khóa và dầu đổ đầy
| Vôn:: | DC12V2A |
|---|---|
| Quyền lực:: | 22W |
| Tiếng ồn:: | <35dba |
Quạt tự động khuếch tán mùi hương điện cho phòng tập thể dục và không rò rỉ tinh dầu bằng thép không gỉ phun sương
| Vôn:: | DC12V2A |
|---|---|
| Quyền lực:: | 22W |
| Tiếng ồn:: | <35dba |
Hàng mới về Mẫu riêng 500ml Màu đen Hương thơm mạnh mẽ Máy tạo mùi hương ở sảnh khách sạn
| Vôn:: | DC12V2A |
|---|---|
| Sức mạnh:: | 22W |
| Tiếng ồn:: | <35dba |
Máy khuếch tán điện làm mát không khí độ ồn thấp với nút cảm ứng LCD và phun sương lớn
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |

