Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ aluminum home scent machine ] trận đấu 225 các sản phẩm.
Máy khuếch tán hương thơm điều hòa trung tâm 3000cbm, Máy khuếch tán mùi hương HVAC 50W
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
| phủ sóng: | 3000CBM |
Đầu ra cao 1000 mét vuông Máy khuếch tán mùi hương chuyên nghiệp đầy màu sắc với máy bơm khí
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy phun hương bằng thép không gỉ Máy khuếch tán hương thơm tự động / Máy tạo mùi hương cho gia đình
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Màu sắc tùy chỉnh Hệ thống phân phối mùi hương cho văn phòng
| Quyền lực:: | 15W |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Phủ sóng:: | 600cbm / 1000-2000square ft |
Máy khuếch tán hương thơm không khí HVAC 150ml dự phòng cho thị trường cao cấp và cửa hàng
| Quyền lực:: | 15W |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Phủ sóng:: | 600cbm / 1000-2000square ft |
Smart Aluminum Scent Diffuser with Bluetooth App Control 150ml Capacity 8W 100-300CBM Coverage Commercial Aroma Diffuser
| Dung tích: | 150ml(5.07oz) |
|---|---|
| Quyền lực: | 8W |
| Điện áp: | 12V |
Bạc lạnh không khí điện vi khuếch tán máy làm mát không khí thương mại / máy khuếch tán tinh dầu
| Quyền lực:: | 15W |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Phủ sóng:: | 600cbm / 1000-2000square ft |
Máy khuếch tán hương thơm không khí siêu im lặng cho ngôi nhà, văn phòng, spa điều khiển từ xa
| Vôn:: | PCB |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
Hệ thống mùi hương Hvac treo tường 12 V kim loại đen 150ml cho hành lang khách sạn và 100m2
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Chăm sóc sức khỏe Máy tạo mùi hương Máy khuếch tán nước hoa điện cho doanh nghiệp tiếp thị mùi hương
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Glod, Xanh lam |
| Máy bơm không khí: | Nidec từ Nhật Bản / Tuổi thọ 8000 giờ |

