Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ aluminum home scent machine ] trận đấu 225 các sản phẩm.
Máy khuếch tán hương thơm điện bằng nhôm Máy tạo mùi hương tại nhà với điều khiển từ xa
| Tên: | máy khuếch tán mùi hương |
|---|---|
| Loại hình: | ĐIỆN TỬ, làm mát không khí |
| Vật chất: | nhôm anodised |
Máy ngửi mùi hương nhôm, Máy phân tán dầu thơm với thiết lập đồng hồ 1H / 3H / 6H / ON
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 5W |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhôm |
| Công suất mùi hương: | 120ml |
Máy khuếch tán mùi hương bằng nhôm Anodized Bảng điều khiển LED 250ml Máy tạo mùi hương tại nhà 200cbm
| Nguồn năng lượng:: | điện |
|---|---|
| Công suất dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Điều khiển ứng dụng điện thoại Máy tạo mùi hương tại nhà Máy khuếch tán tinh dầu thơm treo tường
| Tiếng ồn: | <36dB |
|---|---|
| Cài đặt: | CENTRAL, máy tính để bàn, treo tường |
| Vật chất: | nhôm + kim loại |
Máy phun sương không nước 4000mAh Máy tạo mùi hương Máy tạo mùi hương tại nhà 100m2
| Pin Lithium: | 4000mAh |
|---|---|
| Khối lượng tịnh: | 670 gam |
| Độ bền tối đa: | khoảng 250H/60 ngày |
Máy tạo mùi hương tại nhà 200ml Máy khuếch tán mùi hương Máy khuếch tán mùi hương Ứng dụng được kiểm soát 8W
| Sử dụng máy làm mát không khí: | nguyên tử hóa |
|---|---|
| Kích thước: | 163*50*125mm |
| Vật chất: | nhôm + kim loại |
Máy khuếch tán hương thơm gia đình bằng nhôm 500ML 12V 2A tùy chỉnh
| Màu sắc: | Đen / Bạc |
|---|---|
| Vật chất: | Thủy tinh |
| Cài đặt: | Kết nối điều hòa không khí hoặc bên ngoài |
Máy khuếch tán không khí mùi hương điện thương mại Máy tạo mùi hương gia đình HVAC 500ml có quạt
| đổ đầy chai: | 500ml |
|---|---|
| Quạt tích hợp: | Không |
| Màu sắc:: | Trắng / Đỏ |
Máy phun sương tinh dầu cầm tay 10ML Máy tạo mùi hương USB không dùng nước tại nhà
| Tiếng ồn: | ít hơn 40dB |
|---|---|
| Màu sắc: | vàng/xám đậm |
| Trọng lượng sản phẩm: | 340g |
Máy tạo mùi hương điện tại nhà Máy làm mát không khí Điều khiển từ xa Nhôm Anodized
| Vôn:: | DC12V |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Màu sắc:: | Đen/Bạc |

