Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ aluminum home scent machine ] trận đấu 225 các sản phẩm.
Máy tạo mùi thơm tại nhà độc lập trong chai thủy tinh 130ml có điều khiển từ xa
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Glod, Xanh lam |
| Máy bơm không khí: | Nidec từ Nhật Bản / Tuổi thọ 8000 giờ |
Máy tạo mùi hương thương mại hoạt động im lặng 12V 1A cho các cửa hàng thương hiệu
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Phụ tùng thay thế miễn phí |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Do ứng dụng kiểm soát: | VÂNG |
Máy tạo mùi hương khách sạn bằng nhôm bạc dự phòng với 350ml cho các cửa hàng
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Bộ khuếch tán mùi hương ô tô bằng nhôm DC5V PP PBT Máy làm mát không khí ô tô có thể sạc lại 100mA
| Hàm số: | Tạo ẩm + Hương liệu |
|---|---|
| Do ứng dụng kiểm soát: | đúng |
| Vật liệu: | PP + PBT + Nhôm |
Máy khuếch tán hương thơm không khí bằng nhôm đen trắng Máy tạo mùi hương thương mại HVAC
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy phun sương tinh dầu thơm nhôm Anodised nhôm 6W 130ml
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
|---|---|
| Máy bơm không khí: | Máy bơm Nidec Nhật Bản |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
Máy xông tinh dầu Máy khuếch tán tinh dầu bằng nhôm Anodised 6W
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Quyền lực:: | 6W |
Máy khuếch tán mùi 12V Cấu trúc nhôm Mùi hương mạnh 1ml/h Khối lượng phun
| Điện áp: | 12v |
|---|---|
| bảo hành: | 12 tháng |
| Tên sản phẩm: | máy khuếch tán mùi hương |
Máy tạo mùi hương chuyên nghiệp Máy làm mát không khí tự động cho diện tích lớn
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |

