Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ aluminum home scent machine ] trận đấu 225 các sản phẩm.
Máy khuếch tán tinh dầu thơm không dùng nước 2000mAh Máy tạo mùi hương tại nhà
| Màu sắc: | Trắng |
|---|---|
| Trọng lượng sản phẩm: | 260g |
| Vôn: | DC 5V 1A |
Máy thơm khách sạn 5W 120ml Capacity 800-1000sq.Ft Area Coverage
| bảo hành: | 12 tháng |
|---|---|
| Trọng lượng: | 1,8kg |
| Kích thước: | 71*45*38cm |
Máy làm sạch không khí bằng nhôm Anodised, Máy tạo mùi hương điện 12V 1A
| Vật tư:: | Nhôm Anodised |
|---|---|
| Máy bơm không khí: | Máy bơm Nidec Nhật Bản |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
Máy tạo mùi hương thương mại điện, Máy khuếch tán mùi hương điều hòa không khí
| Tên: | Máy tạo mùi hương thương mại |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Glod, Xanh lam |
| Quyền lực: | Điện |
Máy tạo mùi hương cho khách sạn 4000ml 5000m3 lạnh
| Số mô hình:: | Máy tạo mùi hương khách sạn MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Máy tạo mùi hương không khí nhiều màu / Máy phân phối hương thơm tự động Điều khiển cảm ứng
| Tên: | Máy tạo mùi hương |
|---|---|
| Màu sắc: | Nhiều màu |
| Quyền lực:: | 6W |
5 Nhóm Đặt thời gian Máy thơm khách sạn, Máy thơm không khí 120ml
| Kích thước: | 71*45*38cm |
|---|---|
| Thời gian làm việc: | Cài đặt hẹn giờ 5 nhóm |
| Trọng lượng: | 1,8kg |
12V độc lập Công suất 100ml Máy khuếch tán mùi hương tại nhà đầy màu sắc cho hệ thống kiểm soát mùi
| Vôn:: | PCB |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
Máy tạo mùi hương tại nhà bằng điện 300cbm, Máy khuếch tán mùi hương HVAC
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Quyền lực:: | 6W |
Máy tạo mùi hương dầu 130ML / Máy khuếch tán hương thơm tự động bằng nhôm
| Màu sắc:: | Đen, bạc, vàng |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |

