Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ aluminum home scent machine ] trận đấu 225 các sản phẩm.
Máy khuếch tán hương thơm HVAC thương mại 8W 12V Hoạt động êm ái 100-200ml
| Sức mạnh: | 8W |
|---|---|
| Điện áp: | 12V |
| Công suất: | 101-200ml |
Máy phun sương không nước ô tô PBT 1.5W có thể sạc lại 100mA Máy khuếch tán tinh dầu mùi hương thơm
| Ứng dụng: | Xe ô tô |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
| Vật liệu: | PP + PBT + Nhôm |
Khu thương mại bên trong Quạt điện Máy khuếch tán hương thơm cho các địa điểm kinh doanh lớn
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy phân tán mùi có diện tích lớn có thể lấp đầy một mình
| Màu sắc:: | Đen trắng |
|---|---|
| Vật liệu:: | Kim loại |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
POM Nozzle Metal 300cbm Máy tạo mùi hương dầu 500ml
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Kim loại bột |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán mùi hương HVAC được cấp bằng sáng chế CE cho thị trường cao cấp
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
500ml bạc nhôm khu vực lớn Diffuser mùi
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Điện áp:: | 110v - 220V/50HZ - 60HZ |
Hệ thống khuếch tán mùi hương HVAC bằng nhôm bạc được cấp bằng sáng chế được CE phê duyệt
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Sức mạnh:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy hút mùi khách sạn chuyên nghiệp 110V Silver 150ml cho không gian nhỏ 600cbm
| Quyền lực:: | 15W |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Phủ sóng:: | 600cbm / 1000-2000square ft |
Máy khuếch tán mùi hương 6W DC12V POM điều khiển từ xa
| Vôn:: | PCB |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Nguồn năng lượng:: | Điện |

