Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ aluminum home scent machine ] trận đấu 225 các sản phẩm.
Dung tích dầu 150ml Máy khuếch tán mùi hương tự động bằng nhôm 110V / 220V cho Hệ thống kiểm soát mùi bằng thép không gỉ
| Quyền lực:: | 15W |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Phủ sóng:: | 600cbm / 1000-2000square ft |
100 mét vuông Máy khuếch tán tinh dầu độc lập Super -Silent với hương thơm vui tươi
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Glod, Xanh lam |
| Máy bơm không khí: | Nidec từ Nhật Bản / Tuổi thọ 8000 giờ |
Máy khuếch tán hương thơm phòng điện độc lập 130ML bạc với điều khiển từ xa cho gia đình
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Glod, Xanh lam |
| Máy bơm không khí: | Nidec từ Nhật Bản / Tuổi thọ 8000 giờ |
Chai thủy tinh 30ml Máy khuếch tán tinh dầu độc lập màu đen có điều khiển từ xa
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Glod, Xanh lam |
| Máy bơm không khí: | Nidec từ Nhật Bản / Tuổi thọ 8000 giờ |
Máy khuếch tán hương thơm phòng điện cầm tay 130ML với điều khiển từ xa Sử dụng tại nhà
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Glod, Xanh lam |
| Máy bơm không khí: | Nidec từ Nhật Bản / Tuổi thọ 8000 giờ |
Máy khuếch tán mùi hương không khí lạnh 1ml / H 300cbm trên sàn
| Tên: | Máy khuếch tán mùi hương lạnh |
|---|---|
| Kiểu: | Đứng sàn |
| Quyền lực:: | 6W |
Máy khuếch tán tinh dầu máy bơm không khí bằng bạc Nhật Bản 200 Cbm Không gian 130ml Chai chứa tinh dầu
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Glod, Xanh lam |
| Máy bơm không khí: | Nidec từ Nhật Bản / Tuổi thọ 8000 giờ |
Quạt bên trong 12V 1A 4ml / h Máy tạo mùi hương 300cbm 17W
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Bộ khuếch tán tinh dầu bằng pin khan 100mA Bộ khuếch tán hương thơm xe hơi bằng nhôm PBT
| Tiếng ồn: | ít hơn 30dB |
|---|---|
| Do ứng dụng kiểm soát: | đúng |
| Nguồn năng lượng: | Ắc quy |
Máy khuếch tán tinh dầu thương mại 1000ml 15W Hệ thống tạo hương HVAC
| Sức mạnh: | 15W |
|---|---|
| Điện áp: | 12V |
| Công suất: | 500ml |

