Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ aluminum home scent machine ] trận đấu 225 các sản phẩm.
Máy khuếch tán tinh dầu hương liệu di động Công nghệ khuếch tán không khí lạnh bằng nhôm
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán mùi hương Aroma 360 Air 300cbm Điều khiển ứng dụng di động Bluetooth
| Tên: | máy khuếch tán mùi hương |
|---|---|
| Nguyên liệu: | nhôm anodised |
| Vôn: | 12V1A |
Máy tạo hương thơm thương mại im lặng cỡ dài 120ml Nút cảm ứng Màn hình LCD
| Vôn:: | PCB |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
Máy khuếch tán mùi hương 5W 130ml 200m3 nhôm thẳng đứng cho lỗ
| Tên: | máy khuếch tán mùi hương |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm |
| Quyền lực:: | 6W |
Điều khiển từ xa Máy khuếch tán hương thơm 5W 100ml 200m3
| Vật chất: | Nhôm anodized |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Glod, Xanh lam |
| Vôn: | DC12V1A |
Máy khuếch tán mùi hương di động 1000square ft 6W 12V1A cho gia đình
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán không khí mùi hương 500m3 bằng điện Nhôm Anodized
| Vật chất:: | Anodized Aluminium + thép phủ điện |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / vàng |
| Tiếng ồn:: | <40dB |
Máy khuếch đại mùi 1 ml/h Mức độ tiếng ồn thấp 25dB 5 Nhóm Đặt đồng hồ
| Khối lượng phun: | 1ml/giờ |
|---|---|
| Thời gian làm việc: | Cài đặt hẹn giờ 5 nhóm |
| Vật liệu: | Nhôm |

