Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ aluminum home scent machine ] trận đấu 225 các sản phẩm.
Hệ thống tạo mùi hương HVAC tự động 110V Máy làm mát không khí bằng điện 300m2
| Vôn: | 220V/50HZ |
|---|---|
| Quyền lực: | 18W |
| Tiếng ồn: | <30dba |
220V Electric Silent Work Cinema Máy khuếch tán hương thơm diện tích lớn 3000 CBM
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy khuếch tán hương thơm tự động HVAC bằng nhôm bạc với máy phun sương bằng thép không gỉ
| Quyền lực:: | 15W |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Phủ sóng:: | 600cbm / 1000-2000square ft |
Máy khuếch tán hương thơm bằng điện bằng nhôm bạc ở chế độ chờ có thể treo tường với dầu đã đổ đầy lại
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán dầu thơm lâu dài im lặng Máy khuếch tán dầu thơm HVAC được lắp đặt
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán điện làm mát không khí độ ồn thấp với nút cảm ứng LCD và phun sương lớn
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
120ml Cửa hàng Máy khuếch tán nước hoa điện siêu im lặng với nút cảm ứng Màn hình LCD
| Vôn:: | PCB |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
Máy Khuếch Tán Nước Hoa Điều Khiển Từ Xa Thời Trang với máy bơm Nhật Bản và chai thủy tinh
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Glod, Xanh lam |
| Máy bơm không khí: | Nidec từ Nhật Bản / Tuổi thọ 8000 giờ |
Máy khuếch tán tinh dầu điều khiển từ xa thiết kế đầy màu sắc
| Vật liệu: | nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Glod, Xanh |
| Máy bơm không khí: | Nidec từ Nhật Bản / Tuổi thọ 8000 giờ |
Máy khuếch tán nước hoa điện HVAC thương mại 150ml độc lập cho không gian nhỏ 600cbm
| Quyền lực:: | 15W |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Phủ sóng:: | 600cbm / 1000-2000square ft |

