Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ 500ml hotel lobby scent diffusers ] trận đấu 236 các sản phẩm.
1500cbm Máy khuếch tán mùi hương HVAC độc lập 0,5L với quạt
| Tên: | Máy tạo mùi hương |
|---|---|
| Sức chứa: | 0,5L |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Sảnh khách sạn Máy tạo mùi hương khách sạn / Máy tạo mùi hương dầu thơm
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Bộ khuếch tán không khí hvac kim loại đen độc lập 5000CBM cho tiền sảnh khách sạn
| Vật chất:: | Bột kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Quyền lực:: | 31W |
Công nghệ nano Giá treo tường bằng kim loại Máy khuếch tán mùi hương diện tích lớn tinh tế với 500ml
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng đen |
| Cài đặt: | TREO TƯỜNG, để bàn |
Sảnh khách sạn Không có tiếng ồn Điện 220V Phòng bằng bạc Máy khuếch tán hương thơm với tinh dầu 1000ml
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Máy phân tán mùi có diện tích lớn có thể lấp đầy một mình
| Màu sắc:: | Đen trắng |
|---|---|
| Vật liệu:: | Kim loại |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
220V Silver Aluminium 1000 m2 Khách sạn HVAC Lobby Máy tạo mùi hương thương mại
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Máy khuếch tán mùi hương diện tích lớn 1000M2 4l với máy bơm không khí Nhật Bản cho trung tâm mua sắm
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
5000CBM Kim loại đen độc lập 220V Hệ thống khuếch tán mùi hương HVAC làm việc im lặng
| Vật tư:: | Kim loại sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Màu sắc:: | Màu đen |
| Sức mạnh:: | 31 tuần |
Máy bơm không khí nhập khẩu 5000cbm Hệ thống khuếch tán mùi hương HVAC 110V với màn hình kỹ thuật số và hẹn giờ
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |

