Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ 500ml hotel lobby scent diffusers ] trận đấu 236 các sản phẩm.
Máy khuếch tán mùi hương HVAC được cấp bằng sáng chế CE cho thị trường cao cấp
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Hệ thống khuếch tán mùi hương HVAC bằng nhôm bạc được cấp bằng sáng chế được CE phê duyệt
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Sức mạnh:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Đầu ra cao 1000 mét vuông Máy khuếch tán mùi hương chuyên nghiệp đầy màu sắc với máy bơm khí
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
500ml Oil Capacity HVAC Scent Diffuser with German Pump and Timing Function Aroma Diffuser Machine
| Số mô hình: | MX-802 |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quyền lực: | 50W |
Máy khuếch tán hương thơm tinh dầu bằng nhôm Anodized 500ml 1000m2 50W
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Máy khuếch tán mùi hương diện tích lớn bằng kim loại đen với bộ hẹn giờ / Máy khuếch tán mùi hương Hvac có thể treo tường 1000ml
| Vật chất:: | Kim loại bột |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Điện áp (V):: | 110 V / 220v |
Máy khuếch tán hương thơm điện Hvac treo tường, Máy khuếch tán phòng cho tiền sảnh khách sạn
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Điện áp (V):: | 220 |
Khách sạn nhôm 4L Dầu 50W 3000CBM Máy khuếch tán mùi hương HVAC
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Máy khuếch đại hương vị HVAC thương mại 15W 500ml Ứng dụng điều khiển tường
| Sức mạnh: | 15W |
|---|---|
| Điện áp: | 12V |
| Công suất: | 500ml |
Máy khuếch tán mùi hương HVAC 0,5L 12V2A 1500cbm có quạt
| Tên: | Máy tạo mùi hương |
|---|---|
| Sức chứa: | 0,5L |
| Tiếng ồn:: | <30dba |

