Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ 500ml hotel lobby scent diffusers ] trận đấu 236 các sản phẩm.
Máy khuếch tán mùi hương ở sảnh khách sạn ở chế độ chờ yên tĩnh lớn cho không gian 1500CBM
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Vôn:: | DC12V2A |
Máy làm mát không khí bằng điện HVAC 1000m2 bằng kim loại cho máy tạo mùi hương ở sảnh khách sạn gia đình hoạt động im lặng
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Máy Khuếch Tán Tinh Dầu Thơm Vỏ Nhôm 500ML 12v 2A HVAC Sảnh Khách Sạn
| Âm lượng: | <25dba |
|---|---|
| Dung tích: | > 200ml |
| Nguồn năng lượng: | Điện |
Sảnh khách sạn Máy khuếch tán tinh dầu 1500CBM 22W 500ml
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Vôn:: | DC12V2A |
Khuếch tán không khí lạnh Máy khuếch tán mùi hương điện bằng nhôm nhiều màu sắc cho không gian rộng
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy khuếch tán hương thơm khách sạn HVAC 200m2 Máy khuếch tán hương thơm tại sảnh với chứng chỉ CE
| Đổ đầy chai: | 500ml |
|---|---|
| Quạt tích hợp: | Không |
| Màu sắc:: | trái cam |
Máy khuếch tán hương thơm Máy tạo mùi hương thương mại Đứng một mình Hệ thống tiếp thị tiền sảnh khách sạn
| Dung lượng (CFM): | 1000 |
|---|---|
| Gõ phím:: | Máy ion hóa không khí |
| Vôn:: | DC12V2A |
Máy khuếch tán mùi hương HVAC khách sạn màu đen 12V có hẹn giờ và chai tinh dầu đã được đổ đầy 500ml
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Điện áp (V):: | 12 vạn |
1000 mét vuông 500ml tiếng ồn thấp Máy khuếch tán mùi hương khách sạn HVAC với dầu nạp lại
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Điện áp (V):: | 220 |
Máy khuếch tán mùi hương thương mại diện tích lớn / Máy tạo mùi hương khách sạn Bơm mạnh mẽ
| Tên: | Máy khuếch tán mùi hương thương mại |
|---|---|
| Sử dụng: | Khu vực rộng lớn |
| Vôn:: | 12 vạn |

