Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ 500ml hotel lobby scent diffusers ] trận đấu 236 các sản phẩm.
Hệ thống mùi hương Stand Alone / HVAC, Máy khuếch tán hương thơm điện với chương trình hẹn giờ
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Làm việc yên tĩnh Máy khuếch tán mùi hương diện tích lớn với thiết bị tạo mùi hương 500ml, 3000 CBM
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy khuếch tán mùi hương chuyên nghiệp tại sảnh khách sạn cho thị trường Mỹ Dung tích lớn 1000ml Chất liệu kim loại đen
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Điện áp (V):: | 220 |
Siêu thị Máy tạo mùi hương khách sạn bằng kim loại đen siêu thị Big Power 1000ml
| Vật tư:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Điện áp (V):: | 220 |
Máy khuếch tán tinh dầu điện có thể treo tường 1000ml có tay cầm cho tiền sảnh khách sạn và siêu thị
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Điện áp (V):: | 220 |
Điều khiển thời gian 110V 7 ngày Máy khuếch tán hương thơm HVAC Máy khuếch tán không khí nước hoa
| Số mô hình:: | MX-602 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Máy tạo mùi hương thương mại bằng nhôm tư nhân 12v 2a với quạt mạnh mẽ
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Vôn:: | 12 vạn |
Máy khuếch tán hương thơm không khí 22W 500ml 1500cbm cho khu vực trung bình
| Tên: | Máy khuếch tán hương thơm không khí |
|---|---|
| Vôn:: | DC12V2A |
| Quyền lực:: | 22W |
Nhà Khách sạn Văn phòng Máy pha dầu thơm trị liệu với vỏ kim loại và mức độ ồn 40dBa
| Sức mạnh: | 10w |
|---|---|
| Mức tiếng ồn: | <40dba |
| Vùng phủ sóng tối đa: | 1500m³, 500㎡, 5000mqf |
Sảnh khách sạn HVAC Bộ khuếch tán mùi hương diện tích lớn cho các giải pháp tạo mùi hương
| Vật chất:: | Bột kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Quyền lực:: | 31W |

