Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ 500ml hotel lobby scent diffusers ] trận đấu 236 các sản phẩm.
Quạt tự động khuếch tán mùi hương điện cho phòng tập thể dục và không rò rỉ tinh dầu bằng thép không gỉ phun sương
| Vôn:: | DC12V2A |
|---|---|
| Quyền lực:: | 22W |
| Tiếng ồn:: | <35dba |
Máy khuếch tán mùi hương 1500CBM Hệ thống kiểm soát mùi một mình
| Ứng dụng:: | Khách sạn, Thương mại, Hộ gia đình |
|---|---|
| Màu sắc:: | Màu đen |
| Vôn:: | DC12V2A |
HVAC đã lắp đặt công nghệ Nano máy tạo mùi hương có thể điều chỉnh cho sảnh khách sạn
| Nguồn năng lượng: | điện |
|---|---|
| Chứng nhận: | CE, RoHS |
| Kiểu: | máy khuếch tán tinh dầu |
Máy tạo mùi hương độc lập bằng điện, máy khuếch tán hương thơm cho hệ thống HVAC Khuếch tán hương thơm
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Thiết kế thời trang 110V Máy khuếch tán mùi hương HVAC chai nhôm 500ml
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy làm mát không khí tại sảnh khách sạn bán buôn Black Metal Christmas tích hợp Bộ hẹn giờ và màn hình LCD
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
2000CBM Máy khuếch tán mùi hương diện tích lớn bao phủ với tinh dầu cho cửa hàng thương hiệu
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Sảnh khách sạn HVAC Bộ khuếch tán hương thơm không khí Hệ thống tiếp thị mùi hương 1000ml cho 5000 mét khối
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Điện áp (V):: | 220 |
Máy khuếch tán mùi hương diện tích lớn miễn phí Niose điện 220V với thiết bị tạo mùi hương 500ml, 3000 CBM
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
3000cbm Aroma Khách sạn tiền sảnh Máy khuếch tán tinh dầu Máy tạo mùi hương CE Rohs
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |

