Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ 500ml hotel lobby scent diffusers ] trận đấu 236 các sản phẩm.
Máy lạnh chờ 220V đen Máy khuếch tán hương thơm tự động có bình chứa 5L
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Máy làm mát không khí bằng nhôm Anodised HVAC với màn hình kỹ thuật số và thời gian có thể lập trình 3000CBM
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V/50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Máy khuếch tán hương thơm tự động độc lập bằng nhôm HVAC 1000m2 với máy phun sương bên ngoài và chai dầu 4L
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Máy khuếch tán tinh dầu hương liệu thương mại 5000 CBM Big Mist
| Vật chất:: | Bột kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Quyền lực:: | 31W |
Máy tạo mùi hương thương mại HVAC diện tích lớn với máy phun sương riêng biệt và chai dầu 5L cho khách sạn
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Dung tích dầu:: | 2,5L * 2 |
HVAC Máy làm mát không khí thương mại bằng điện có khóa và chai được nạp lại cho 1000 m2
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |

