Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ 500ml hotel lobby scent diffusers ] trận đấu 239 các sản phẩm.
Bộ khuếch đại mùi màu trắng gắn tường với điện áp 12V Tiếng ồn siêu yên lặng 32dba
| màu sắc xuất hiện: | Đen/ Trắng |
|---|---|
| điện áp: | 12V |
| Tinh dầu lắp ráp: | 500ml |
Máy khuếch tán tinh dầu thơm không có khối mạnh mẽ, Hệ thống hương thơm Hvac Nhẹ
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy khuếch tán tinh dầu treo tường bằng kim loại màu đen được tích hợp trong quạt cho khu vực kích thước trung bình
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Dung tích dầu:: | 500ml |
Bộ khuếch tán hương thơm không khí hoạt động bằng pin cho hương thơm gia đình lan tỏa đồng đều
| Tên: | Máy khuếch tán hương thơm không khí |
|---|---|
| Kiểu: | Pin hoạt động |
| Vật chất:: | Kim loại |
Tinh dầu Aroma 1000ml Máy tạo mùi hương 5000CBM 31w
| Vật chất:: | bột caoting kim loại |
|---|---|
| Điện áp (V):: | 220 |
| Quyền lực:: | 31W |
Máy làm thơm không khí HVAC chạy điện bán buôn 1000ml màu đen với chất liệu kim loại
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Điện áp (V):: | 220 |
Tinh dầu tự động hóa 5000CBM công nghiệp tạo mùi thơm Máy không khí với chai nạp 1000ml
| Vật chất:: | bột caoting kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Điện áp (V):: | 220 |
Máy làm mát không khí HVAC Máy khuếch tán hương thơm điện Máy khuếch tán tinh dầu
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Điện áp (V):: | 220 |
Máy khuếch tán hương thơm DC12V Máy khuếch tán hương thơm 15W Máy khuếch tán hương thơm Chai nhôm
| Phủ sóng: | 1200CBM |
|---|---|
| tiêu thụ dầu: | 0-1,8ml / giờ |
| Công suất (W): | 15W |
Máy khuếch tán hương thơm bằng điện 1000m3 trên tường
| Kiểu: | máy khuếch tán hương thơm bằng điện |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Tải về: | giá treo tường |

