Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ 500ml hotel lobby scent diffusers ] trận đấu 238 các sản phẩm.
Máy khuếch tán hương thơm bằng điện có thể treo tường HVAC kim loại 31w
| Vật liệu:: | Kim khí |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Điện áp (V):: | 220 |
Bộ khuếch tán AC trung tâm thương mại 5000m3 110V với bộ phun kim loại
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Bơm: | Sản xuất tại Đức |
| Tiêu thụ dầu: | 3ml / giờ |
Máy khuếch tán tinh dầu bằng điện khuếch tán khí lạnh chuyên nghiệp với màn hình và cài đặt các ngày trong tuần
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Máy khuếch tán hương thơm điện tử Silent Working Elegant Shape 500ml
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy khuếch tán hương thơm tự động HVAC 5000cbm 1000ml với dầu đổ lại
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Điện áp (V):: | 220 |
| Quyền lực:: | 31W |
220V Electric Silent Work Cinema Máy khuếch tán hương thơm diện tích lớn 3000 CBM
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Thiết kế mới Blue Aluminium Silent Germany Máy bơm khí thương mại Máy khuếch tán hương thơm không khí HVAC
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy tạo mùi thơm không khí bằng kim loại đen 1000ml cho không gian 1500CBM
| Ứng dụng:: | Khách sạn, Thương mại, Hộ gia đình |
|---|---|
| Do ứng dụng kiểm soát:: | Đúng |
| Vôn:: | DC12V2A |
15W Black Metal Aromatherapy Diffuser tiêu thụ nhiên liệu 2 ml/giờ cho hương thơm cá nhân
| Power: | 15 watts |
|---|---|
| Noise level: | <40dBa |
| Maximum coverage area: | 5000 cubic meters, 1500 square meters, 15000 square feet |
Máy khuếch tán hương vị 500 Ml có độ phủ cao trong thiết kế vỏ kim loại cho tùy chọn tùy chỉnh màu đen / trắng
| Power: | 15 watts |
|---|---|
| Noise level: | <40dBa |
| Maximum coverage area: | 5000 cubic meters, 1500 square meters, 15000 square feet |

