Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ 500ml hotel lobby scent diffusers ] trận đấu 238 các sản phẩm.
Máy khuếch tán dầu aromatherapy thông minh 40dBa Tiếng ồn và tiêu thụ 2ml / giờ cho diện tích bảo hiểm tối đa 5000 mét khối
| Power: | 15 watts |
|---|---|
| Noise level: | <40dBa |
| Vùng phủ sóng tối đa: | 5000 mét khối, 1500 mét vuông, 15000 feet vuông |
Hệ thống mùi hương Hvac của máy bơm im lặng làm việc bằng kim loại với máy phun nước Đức
| Vật liệu: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen trắng |
| Điện áp (V): | 220 |
Máy tạo mùi hương bằng nhôm 500ML DC12V Khu vực trung gian Máy khuếch tán tinh dầu thơm điện
| Màu sắc:: | màu tía |
|---|---|
| Tiêu thụ dầu: | 1,5ml / giờ |
| Đổ đầy chai: | 500ml |
Dream On Hotel Fragrance Oil Collection Natural White Tea Cedarwood và Sandalwood Essences cho một trải nghiệm thư giãn
| Vật liệu: | tinh chất thiên nhiên |
|---|---|
| Hương thơm: | Giấc mơ trên |
| Đặc điểm: | Để sử dụng máy khuếch tán hương thơm |
Máy khuếch tán dầu aromatherapy thông minh với quạt diện tích bảo hiểm tối đa 5000m3
| Sức mạnh: | 8W |
|---|---|
| Mức tiếng ồn: | <40dba |
| Vùng phủ sóng tối đa: | 5000m³, 2000㎡, 2000m2 |
Máy khuếch tán tinh dầu bằng điện Twin Japan Air Pump được tích hợp trong quạt với lớp phủ chống ăn mòn Ati
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Dung tích dầu:: | 500ml |
Máy khuếch tán hương thơm tự động HVAC 1000ml độc lập
| Tên: | máy khuếch tán hương liệu spa |
|---|---|
| Vật chất:: | Kim loại |
| Màu sắc:: | Đen trắng |
Máy khuếch tán hương thơm tự động HVAC 1000ml treo tường 3000cbm
| Tên: | máy khuếch tán hương liệu spa |
|---|---|
| Vật chất:: | Kim loại |
| Màu sắc:: | Đen trắng |
Máy khuếch tán tinh dầu treo tường bằng kim loại màu đen được tích hợp trong quạt cho khu vực kích thước trung bình
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Dung tích dầu:: | 500ml |
Máy tinh dầu tự động hóa 5000CBM Máy tạo mùi hương thơm với chai nạp 950 Ml
| Tên: | Máy tạo mùi hương thơm |
|---|---|
| Kích thước: | 5000CBM |
| Màu sắc: | Đen |

