Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ 500ml hotel lobby scent diffusers ] trận đấu 238 các sản phẩm.
Bộ khuếch tán hương thơm điện bằng nhôm 17W 1500CBM 12V1A
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Quạt bên trong 12V 1A 4ml / h Máy tạo mùi hương 300cbm 17W
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Hệ thống HVAC 1ml / H Bộ khuếch tán hương thơm tự động 150ml 200cbm
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Điện áp (V):: | 12 |
| Dung tích dầu:: | 150ml |
Bộ khuếch tán hương thơm HVAC 1ml / H 5W 200cbm cho gia đình
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Khu thương mại bên trong Quạt điện Máy khuếch tán hương thơm cho các địa điểm kinh doanh lớn
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Khu thương mại bên trong Quạt điện Máy khuếch tán hương thơm cho các địa điểm kinh doanh lớn
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Cốc thủy tinh |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Hệ thống HVAC 200cbm 150ml Bộ khuếch tán hương thơm tự động 8W
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Máy tạo mùi hương thương mại điện 12V 2A với hệ thống Hvac cho diện tích lớn 700m2
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy tạo mùi hương thương mại có thể treo tường 110V có khóa và chai chiết rót 500ml
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
500ml áo bột trắng bằng kim loại máy làm mát không khí tự động tích hợp quạt và hương thơm được nạp lại
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Dung tích dầu:: | 500ml |

