Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ odm fragrance aroma oil ] trận đấu 127 các sản phẩm.
HVAC Duct 50W 4000ml 5000m3 Máy tạo mùi khách sạn Nhôm
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
50W 25dba HVAC Scent Diffuser with 316L Stainless Steel Nozzle for Large Commercial Spaces
| Số mô hình: | MX-8022 |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quyền lực: | 50W |
500ml HVAC Scent Diffuser System with Dual Nozzle LED Panel and External Nebulizer for Commercial Use
| Điện áp: | 220V/50Hz |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W |
| Tiếng ồn: | < 32dba |
Excelair HVAC Scent System with 20,000 Hours Lifespan Pump 316L Stainless Steel Nozzle and No Maintenance in 2 Years Scent Diffuser Machine
| Số mô hình: | MX-8022 |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Tiêu thụ năng lượng: | 50W |
3000cbm Coverage 220V HVAC Scent System with Hotel Usage Commercial Scent Diffuser Machine
| Số mô hình: | MX-802 |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quyền lực: | 50W |
Máy tạo mùi hương khan có thể sạc lại Vòi kép 50 mét vuông PP nhôm
| Độ bền tối đa: | khoảng 250 giờ / 60 ngày |
|---|---|
| Thời gian sạc: | khoảng 6,5 giờ |
| Tiếng ồn: | ít hơn 30dB |
Máy khuếch tán mùi hương HVAC có thể nạp lại Không có siêu âm gắn tường 1200m3 15W
| Công suất (W): | 15W |
|---|---|
| Điện áp (V): | 12v |
| Đơn xin: | thương mại |
Bộ khuếch tán mùi hương không khí có thể sạc lại khan 4000mAh Vòi kép 100 mét vuông
| Tiếng ồn: | ít hơn 30dB |
|---|---|
| Khu vực áp dụng: | 50-100m2 |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Vòi phun kép có thể giặt Máy tạo mùi hương có thể sạc lại 250H 100sqm
| Kiểu: | Máy bơm không khí |
|---|---|
| Sức chứa: | 10-50ml |
| Thời gian làm việc tối đa: | 250 giờ |
Commercial HVAC Scent System with 20,000 Hours Lifespan Pump 316L Stainless Steel Nozzle and No Maintenance in 2 Years
| Số mô hình: | MX-802 |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quyền lực: | 50W |

