Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ odm fragrance aroma oil ] trận đấu 127 các sản phẩm.
Máy khuếch tán mùi hương vòi có thể giặt được 100m2 có thể sạc lại khan
| Thời gian làm việc tối đa: | 250 giờ |
|---|---|
| Vật liệu: | PP, nhôm |
| Tiếng ồn: | ít hơn 30dB |
Bộ khuếch tán không khí có mùi hương khan có thể sạc lại được 100m2 Vòi phun có thể giặt được 50ml
| Tên sản phẩm: | Máy tạo mùi hương |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| Thời gian làm việc tối đa: | 250 giờ |
Máy tạo mùi hương thương mại hoạt động im lặng 12V 1A cho các cửa hàng thương hiệu
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Phụ tùng thay thế miễn phí |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Do ứng dụng kiểm soát: | VÂNG |
Máy khuếch tán mùi hương công nghiệp 500ml tùy chỉnh Khách sạn thương mại Sử dụng tại nhà
| Kiểu: | Hương vị & Nước hoa tự nhiên |
|---|---|
| Cách sử dụng:: | Máy khuếch tán hương thơm |
| Tên sản phẩm: | dầu thơm |
Smart App Controlled HVAC Scent Diffuser with 500ml~2.6L Capacity and 50W Power for Hotel, Commercial, and Household Use
| Dung tích: | 500ml~2.6L |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W |
| Điện áp: | 220v |
500ml Large Capacity 220V 50W Commercial Scenting Machine HVAC Scent System with Wifi App Control
| Dung tích: | 500ml |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W |
| Điện áp: | 220v |
Smart APP Controlled 2000ml Capacity HVAC Scent Diffuser with 3000CBM Coverage and 50W Power
| Dung tích: | 500ml-2,6l |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W |
| Điện áp: | 220v |
Máy khuếch tán mùi hương không khí 150ml 8W 300cbm để kiểm soát mùi
| Vật chất: | Nhựa |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen trắng |
| Phủ sóng: | 1000 bộ vuông |
Máy khuếch tán mùi hương tự động và màn hình hiển thị quảng cáo kỹ thuật số
| Tên sản phẩm: | Hiển thị quảng cáo |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| Vật chất: | Vỏ kim loại + Bảng kính cường lực |
Trình phát quảng cáo LCD và máy phân phối nước rửa tay tự động miễn phí cảm ứng và bộ khuếch tán mùi hương
| Tên sản phẩm: | Hiển thị quảng cáo |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| Vật chất: | Vỏ kim loại + Bảng kính cường lực |

