Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ odm fragrance aroma oil ] trận đấu 127 các sản phẩm.
Máy khuếch tán mùi hương 1500CBM Hệ thống kiểm soát mùi một mình
| Ứng dụng:: | Khách sạn, Thương mại, Hộ gia đình |
|---|---|
| Màu sắc:: | Màu đen |
| Vôn:: | DC12V2A |
App-Controlled HVAC Scent System with 500ml-2.6l Capacity and 50W Power for Aromatherapy
| Dung tích: | 500ml-2,6l |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W |
| Điện áp: | 220v |
HVAC Scent System with 3000CBM Coverage Noise <40dB and 1-Year Warranty for Commercial Use
| Dung tích: | 500ml(16,91oz) |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W |
| Điện áp: | 220v |
Diện tích nhỏ Máy khuếch tán mùi hương 130ml 6W 300cbm
| Màu sắc:: | bạc, đen, vàng |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Quyền lực:: | 6W |
Máy nước hoa phòng tắm 8W 12V1A 300CBM để kiểm soát mùi
| Vật chất: | Nhựa |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen trắng |
| Cài đặt: | Di động, có thể treo tường |
Commercial HVAC Scent System with 500ml Capacity and 50Hz Frequency for Aromatherapy
| Dung tích: | 500ml(16,91oz) |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W |
| Điện áp: | 220v |
Máy khuếch tán mùi hương khách sạn Metal 35W 2000M3 500ml
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Đặc tính: | Bền vững |
| Màu sắc:: | Đen |
Máy khuếch tán mùi hương bằng kim loại nhôm 250ml Chai PET treo tường 300m3
| Vật tư: | nhôm + kim loại |
|---|---|
| Nguồn năng lượng: | Điện |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Máy khuếch tán không khí hvac độc lập ODM 500ml, máy khuếch tán hương thơm không khí có hẹn giờ cho Sảnh khách sạn
| Vật chất:: | Bột kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Trắng đen |
| Quyền lực:: | 31W |
Máy tạo mùi hương cho khách sạn 35W 500ml 2000cbm HVAC cho khách sạn
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Âm lượng: | <20dba |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |

