Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ odm fragrance aroma oil ] trận đấu 127 các sản phẩm.
Máy tạo mùi thơm không khí bằng kim loại đen 1000ml cho không gian 1500CBM
| Ứng dụng:: | Khách sạn, Thương mại, Hộ gia đình |
|---|---|
| Do ứng dụng kiểm soát:: | Đúng |
| Vôn:: | DC12V2A |
Máy phun sương không nước 4000mAh Máy tạo mùi hương Máy tạo mùi hương tại nhà 100m2
| Pin Lithium: | 4000mAh |
|---|---|
| Khối lượng tịnh: | 670 gam |
| Độ bền tối đa: | khoảng 250H/60 ngày |
Máy khuếch tán hương thơm không nước có thể sạc lại khan 100m2
| Tiếng ồn: | ít hơn 30dB |
|---|---|
| Khu vực áp dụng: | 50-100m2 |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Bộ khuếch tán tinh dầu bằng pin khan 100mA Bộ khuếch tán hương thơm xe hơi bằng nhôm PBT
| Tiếng ồn: | ít hơn 30dB |
|---|---|
| Do ứng dụng kiểm soát: | đúng |
| Nguồn năng lượng: | Ắc quy |
Vòi phun có thể rửa được Máy khuếch tán hương thơm không nước PP Nhôm
| Thời gian làm việc tối đa: | 250 giờ |
|---|---|
| Vật liệu: | PP, nhôm |
| Tiếng ồn: | ít hơn 30dB |
Customized Commercial HVAC Scent System with 50W Power 500ml Oil Capacity and 316L Stainless Steel Nozzle
| Số mô hình: | MX-802 |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quyền lực: | 50W |
Máy tạo mùi hương bằng nhôm 500ML DC12V Khu vực trung gian Máy khuếch tán tinh dầu thơm điện
| Màu sắc:: | màu tía |
|---|---|
| Tiêu thụ dầu: | 1,5ml / giờ |
| Đổ đầy chai: | 500ml |
Commercial HVAC Scent Diffuser with 1000ml Capacity 35dba Noise and 5ml/Hour Oil Consumption for Large Areas
| Số mô hình: | MX-601 |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | 30*15*36 cm |
| Kích thước gói: | 42*41*48 cm |
1ml/Hour Oil Consumption 150ml Oil Capacity Under 25dba Noise HVAC Scent Diffuser Essential Oil Spray Machine
| Số mô hình: | MX-603 |
|---|---|
| Điện áp: | DC12V |
| Quyền lực: | 6W |
12V DC Silent HVAC Scent Diffuser Machine with 150ml Oil Capacity and 1ml/Hour Consumption
| Số mô hình: | MX-603 |
|---|---|
| Điện áp: | DC12V |
| Quyền lực: | 6W |

