Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ hvac hotel lobby scent machine ] trận đấu 414 các sản phẩm.
Hệ thống mùi hương Stand Alone / HVAC, Máy khuếch tán hương thơm điện với chương trình hẹn giờ
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
5000cbm 6ml / H Bộ khuếch tán hương thơm kiểm soát mùi 31w cho tiền sảnh khách sạn
| Vật chất:: | Bột kim loại |
|---|---|
| Mức tiêu thụ dầu tối đa: | 6ml / h ± 5% |
| Công nghệ: | Khuếch tán không khí lạnh |
Ứng dụng điều khiển 2000 CBM phủ sóng HVAC tương thích Máy khí thơm cho không gian thương mại
| Dung tích: | > 200mL |
|---|---|
| Quyền lực: | 30 w |
| Điện áp: | 12 v |
Máy tạo hương thơm có thể điều khiển bằng ứng dụng, phạm vi 2000 CBM, tương thích HVAC, dùng cho thương mại
| Dung tích: | > 200mL |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại, sắt sơn tĩnh điện |
| Độ ồn: | 40 dB |
5000CBM Kim loại đen độc lập 220V Hệ thống khuếch tán mùi hương HVAC làm việc im lặng
| Vật tư:: | Kim loại sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Màu sắc:: | Màu đen |
| Sức mạnh:: | 31 tuần |
Máy khuếch tán mùi hương khách sạn Metal 35W 2000M3 500ml
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Đặc tính: | Bền vững |
| Màu sắc:: | Đen |
Máy khuếch tán không khí lạnh Chai dầu 500ml Máy làm mát phòng tự động / Máy khuếch tán mùi hương HVAC
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Màu đen |
| Vôn:: | 110v - 220V/50HZ - 60HZ |
Máy khuếch tán nước hoa điện HVAC ở sảnh khách sạn với máy bơm khí nén
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Điện áp (V):: | 220 |
Máy bơm không khí nhập khẩu 5000cbm Hệ thống khuếch tán mùi hương HVAC 110V với màn hình kỹ thuật số và hẹn giờ
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Hệ thống mùi hương HVAC 220v siêu yên tĩnh của Black Metal cho quán cà phê, Độ phủ 2000CBM
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |

