Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ hvac hotel lobby scent machine ] trận đấu 414 các sản phẩm.
Công suất mạnh mẽ di động 220V điện đen HVAC Máy khuếch tán tinh dầu cho diện tích lớn
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Máy khuếch tán mùi hương diện tích lớn 1000M2 4l với máy bơm không khí Nhật Bản cho trung tâm mua sắm
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Máy khuếch tán mùi hương HVAC 0,5L 12V2A 1500cbm có quạt
| Tên: | Máy tạo mùi hương |
|---|---|
| Sức chứa: | 0,5L |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
1500cbm Máy khuếch tán mùi hương HVAC độc lập 0,5L với quạt
| Tên: | Máy tạo mùi hương |
|---|---|
| Sức chứa: | 0,5L |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy làm mát không khí thương mại bằng nhôm bạc với HVAC và bảng điều khiển đèn LED cho chai dầu đã nạp đầy
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
500CBM 8w 250ml Máy khuếch tán hương thơm HVAC Kiểm soát PCB
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Điện áp (V):: | 12 |
| Sức mạnh (W):: | số 8 |
Máy khuếch đại mùi hương khách sạn 300cbm, Máy khuếch đại mùi hương có dung lượng dầu 150ml
| Nguồn điện:: | điện |
|---|---|
| Công suất dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Máy khuếch tán mùi hương 1500CBM Hệ thống kiểm soát mùi một mình
| Ứng dụng:: | Khách sạn, Thương mại, Hộ gia đình |
|---|---|
| Màu sắc:: | Màu đen |
| Vôn:: | DC12V2A |
Trung tâm mua sắm Hvac Scent System with Digital Display / Air Pump 110V
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Công suất mạnh màu đen Máy khuếch tán hương thơm không khí lạnh với chai dầu 4L cho cửa hàng 4S
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |

