Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ hvac hotel lobby scent machine ] trận đấu 414 các sản phẩm.
Máy làm mát không khí bằng nhôm bạc dạng phun sương vi mô 350ml / Hệ thống mùi hương HVAC
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Màn hình nút cảm ứng bằng nhôm 130ml ở chế độ chờ Hệ thống phân phối mùi hương
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán hương thơm tại nhà Silent Spray Máy khuếch tán hương thơm Máy làm mát không khí
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy tạo mùi hương dự phòng chuyên nghiệp / Máy làm mát không khí trong phòng Chai dầu 500ml
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Kim loại bột |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán tinh dầu chuyên nghiệp Hvac 5000 Cbm với 2 máy phun sương bên ngoài và bộ hẹn giờ
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy làm mát không khí tự động kiểu dáng thời trang 100m2 Với Nút cảm ứng Màn hình LCD / vòi phun POM
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán mùi hương diện tích lớn có thể nạp lại độc lập với quạt và khóa
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy tạo mùi hương thương mại diện tích lớn 220v 4l với bộ hẹn giờ khuếch tán không khí lạnh và màn hình LCD
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy tạo mùi hương tại nhà siêu yên tĩnh với điều khiển từ xa 10m và chai xăng 130ml
| Vôn:: | PCB |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
Máy tạo mùi hương điện êm ái, Máy khuếch tán tinh dầu tại nhà độc lập
| Kiểu:: | Máy tạo độ ẩm cánh quạt làm mát |
|---|---|
| Chứng nhận:: | CE, RoHS |
| Sản lượng sương mù (gallon / ngày):: | 12 |

